กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เครื่อง20โบ เกียร์MTจะติดแก๊สดูดครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311308
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311308

Cefiro-Thailand Members
ต้องใส่มิกไว้ตรงไหนครับ แล้ว ขนาดมิกเท่าไหร่ โบ25
แล้วใช้หม้อต้มยี่ห้ออะไรดีครับ
ขอบคุณครับ

ของผมนะ หม้อต้ม stargas เทอร์โบ
รูมิกซ์ 28-29
ฝังตรง ท่ออ่อนก่อนเข้าท่อตัวแอล
สำคัญมาก ต้องย้ายโบออฟเดิม ออกมาหลังอินเตอร์ แต่ก่อนมิกเซอร์
การกินแก็ส ยังบาทกว่าอยู่(ไม่ได้จับจริงจังแล้ว) แก็สขึ้นเอาๆ

ของผมนะ หม้อต้ม stargas เทอร์โบ
รูมิกซ์ 28-29
ฝังตรง ท่ออ่อนก่อนเข้าท่อตัวแอล
สำคัญมาก ต้องย้ายโบออฟเดิม ออกมาหลังอินเตอร์ แต่ก่อนมิกเซอร์
การกินแก็ส ยังบาทกว่าอยู่(ไม่ได้จับจริงจังแล้ว) แก็สขึ้นเอาๆ
โบอ๊อฟต้องย้ายมาออกหน้ามิกใช้ไหม

ไม่แบ็คเลย แรงเมื่อเทียบกับน้ำมันก็แน่นอนต้องน้อยกว่าอยู่แล้ว

รถใช้งานวิ่งขายของส่งของครับ เดือนละประมาณ 3 พันกิโลได้