กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เช้ารอบแล้วเว่ยหงษ์แดง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31032
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31032

GoLfCeF LeGo
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
เข้ารอบและเอิ๊กๆ เขี่ยหอยทะเล ตกรอบไปเรียบร้อย ทีมที่จะโดนต่อไปไม่รู้ แต่แชมป์อยู่ในมือแล้ว เอิ๊กๆทีมอื่นอย่าได้หวัง

อะไร อย่างไร ไม่รู้
รู้แต่ว่า หงส์แดงเข้าไปยืนก่อน แล้วไม่รุ้ว่าใครจะตามมา

หวังถึงแชมป์เลยเรอะเพ้อเจ้อสิ้นดี เหอๆๆ

ทีมที่จะได้ 3 แชมป์ปีนี้ยังอยู่เผื่อใจไว้ผิดหวังมั่งนะ

ก๊ากกกกกกกกกกกกกก :byebye: :byebye: :byebye:

หวังถึงแชมป์เลยเรอะเพ้อเจ้อสิ้นดี เหอๆๆ

ทีมที่จะได้ 3 แชมป์ปีนี้ยังอยู่เผื่อใจไว้ผิดหวังมั่งนะ

ก๊ากกกกกกกกกกกกกก :byebye: :byebye: :byebye:

ถูก................................ สถิติ ในปี 1999 บอกไว้ ว่า
ตอนนี้ มี หลายเหตุการณ์ที่ ผี กำลังดำเนิน คล้าย ๆ กันกับ ปีนั้น

ถูก................................ สถิติ ในปี 1999 บอกไว้ ว่า
ตอนนี้ มี หลายเหตุการณ์ที่ ผี กำลังดำเนิน คล้าย ๆ กันกับ ปีนั้น
โอ๊ยนั่นมีปี1999นี่มันปี2007นะน้าปุ๊มันต่างกัน8ปีมาแล้ว

ตื่นเถอะคับพี่กอล์ฟ...
อ้าวไอ้นี่

ทีมอะไรครับ ทีมนอกสายตาของผมไม่รู้จัก

ถนอมใช้ไปในครับ ไอ้ความดีใจแบบนี้เนี่ย..
เพราะคงจะดีใจไปได้อีกไม่นานละน้า...

ปล. พิมก็ผิด ตาเฒ่าเอ๊ย..555

ถนอมใช้ไปในครับ ไอ้ความดีใจแบบนี้เนี่ย..
เพราะคงจะดีใจไปได้อีกไม่นานละน้า...

ปล. พิมก็ผิด ตาเฒ่าเอ๊ย..555

ถูกของน้าเก้น ก้ากกกกกกกก:biggrin:

เชียร์ มิลายโว๊ยคืนนี้ .....
แต่รักปืนใหญ่ ปีหน้า ค่อยว่ากัน

เชียร์ มิลายโว๊ยคืนนี้ .....
แต่รักปืนใหญ่ ปีหน้า ค่อยว่ากัน
โอ๊ยปีหน้าก้จะว่าอะไรจะใครเค้าได้ปืนใหญ่นะ บอกแล้วให้ใช้ปืนทันสมัยอย่าใช้ปืนหล่อเองยิงไปมันก็ขัดมันก้แตกดิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน