ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เตือนภัยทุกท่านระวังมิจฉาชีพ!

A311130

Nismo Only !?
Cefiro-Thailand Members
LV
0

เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้ไม่ได้ต้องการดิสเครดิตใครเพียงแต่เล่าสู่กันฟังในฐานะผู้บริโภค เรื่องมีอยู่ว่า รถผมเครื่อง เอสอา20ฝาดำหลังหัก ท่อนล่างเสีย จึงตามหามาใช้ซ่อม ตามหาไม่เจอทั้งเชียงกงแห่งหนึ่งใกล้มูลนิธิ หายากมากแทบทั้งเชียงกงหาไม่ได้ แต่มีร้านนึงมี ร้านนี้ติดร้านกาแฟเมื่อเห็นผมต้องการจึงเสนอราคา หมื่นเก้า แต่ไม่มีเลข ผมก็ไม่ซีเรียส เพราะหาไม่ได้จริงดีกว่าไม่มี แต่เจ้าเครื่องนี้อุปกรไม่ครบขาดเกียและเทอโบ คนขายบอกกับผมว่ามันซื้อมาเก็บไว้สแปรถมัน มันบอกว่ามันขับเอส15 เครื่องตัวนี้ไม่มีปัญหาอะไรแน่นอน ไม่เคยใช้ในไทย เป็นเครื่องมาจากญี่ปุ่นแล้วมันก็บอกว่าไม่ต้องห่วงมันเปิดร้านอยู่ตรงนี้ไม่หนีไปไหน ซึงสภาพดูจากรอยตัดสายไฟย้อมได้เนียนมาก ผมจึงหลงกลซื้อมา แต่พอประกอบดูแล้ววางลงเครื่องโดยไม่ได้เปิดเครื่องที่ซื้อมาเพียงสลับท่อนแล้ววางลงในบล๊อกเดิม จึงทราบว่าเครื่องฮีตมา แย่ครับหากินกันแบบนี้ เครื่องเป็นเครื่องยกลงบ้านเรา จดลงในs15 คาดว่าคนขายคงใช้จนพังแล้วยกลงไว้หลอกขาย พอดีผมแจ็คพอตพอดี ขอให้เพื่อนๆทุกท่านดูไว้เป็นอุทาหรว่าอย่าเชื่อเพราะพ่อค้ามีหน้าร้านใหญ่โต ส่วนใครอยากทราบรายละเอียดpmมานะครับผมมียันหน้าคนขายเลย เจ็บใจจริงๆ

ลองคุยถามหาความรับผิดชอบกับเค๊าหรือยังครับ..น่าจะมีระยะประกันของนะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลเพื่อพี่น้องเรา

ไม่รับประกันเลยครับมันเป็นเครื่องไม่มีเลขครับมันเลยทำแบบนี้. มันต้องการจะหลอกขายเราอยู่แล้ว

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน