กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดท้ายขายของถูกมากมายครับ ใหม่ เก่า มีหมด

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย CoolSell
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

CoolSell

Registered

[size=20pt]นโยบายผม ขายแต่ของแท้ครับผม ไม่นิยมของปลอม เสียชื่อเสียงเอาครับ อีกอย่างกลัวโดนจับด้วย
ซื้อของแท้กันดีกว่าครับถูกกฏหมาย+สบายใจ รายการไหนขายแล้วจะลบรูปนะครับ
ยินดีคืนเงินทุกประการครับ ถ้าพบว่าไม่แท้ ขายอยู่ในบอร์ด ไปเกือบ 500 รายการแล้ว ตามเลขบัญชี หรือที่อยู่ได้เลยครับ
สนใจดูรูปแล้ว ติดต่อ 0=8=6=6=6=7=6=0=8=6 นะครับ
ราคาตามนี้นะครับ อันไหนขายแล้วจะลบรูปและรายการออก เพื่อลดพื้นที่บอร์ด
ของที่ผมขายเป็นของแท้ทุกอย่างครับ มาพร้อมกล่อง ครบ เหมือนซื้อที่ห้าง แต่บางชิ้นที่ห้างก็ขายอยู่ บางตัวอาจจะไม่มีแล้ว เนื่องจากเป็นรุ่นเก่า ตกรุ่นไปแล้ว
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Email; [email protected]
เลขที่บัญชีสำหรับการโอนเงิน
ชื่อบัญชีธนาคาร Nuttapol Th
ธนาคารกรุงเทพ 1524426796
ธนาคารกสิกร 7302610961
ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆในบอร์ดด้วยนะครับ

เชิญชมรูปสินค้าทั้งหมดได้ที่ Link ต่อไปนี้ครับ

https://picasaweb.google.com/106130071140177199216

[/SIZE]

ขาย นาฬิกา Tag heuer มือสอง
ขาย กระเป๋าตังค์ กระเป๋าสตางค์ Guy Laroche
ขาย กระเป๋า Coach ของแท้
ขาย กระเป๋า Guy Laroach
ขายนาฬิกา miss sixty,kenneth cole,Esprit,FCUK,Puma,Playboy,Oasis,Ben Sherman,Oreint,morgan
ขายนาฬิกาไซโก้ seiko monster,seiko mini monster
ขายรองเท้าสตั๊ด นำเข้า
ขายรองเท้าฟุตบอล ของแท้ ตัวท็อป
ขายกระเป่า Longchamp
ขายกระเป๋าสตางค์
ขายกระเป๋าเงิน
ขายกระเป๋าสะพาย

สินค้าทุกชิ้นโทรมาสอบถามได้ครับ ราคาไม่ไหวก็ลองต่อรองมาได้ครับ

____________________________________________________________________________________________

[size=20pt]หมวดเครื่องแต่งกาย[/SIZE]
ขายเข็มขัดหลุยส์ Louis Vuitton , LV ของแท้พร้อมใบเสร็จ ขนาด 95

คุณผู้หญิงท่านไหน จะซื้อเซอร์ไพส์แฟน ลองกะจากเอวได้ครับ ไซส์นี้ใส่ได้เอว 31-35 นิ้วครับ โดยไม่ต้องเจาะรู

ยินดีให้นำรูปเข้าไปห้อง Catch Fake ครับ

อุปกรณ์ที่จะได้มี ถุงผ้า/ใบเสร็จมีใบจริงให้ดู แต่ขอให้เป็นก็อปปี้ครับเพราะมีกระเป๋าใบอื่นด้วย/การ์ดใบเล็ก/ถุงกระดาษ

ขายไม่แพงครับ ราคาถูกที่สุด 13500 บาทจ้า คุ้มกว่าไปต่อแถวเองที่ต่างประเทศ กว่าจะซื้อได้แทบจะง้อคนขาย

ตอนนี้ในช็อปไทยก็ประมาณ 16000 ครับ

ติดต่อที่เบอร์ 086--66-7--60-86,

หรืออีเมลล์ [email protected]
หรือ PM

Diesel Belt
- New With Tags
- ขออนุญาติขายที่ราคา 1,490 บาทครับ ถ้าต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท
- รายละเอียดครับ
SIZE 100 ความยาวเฉพาะสายเข็มขัด 45 นิ้ว
ความกว้างของสายเข็มขัด 4.5 cm.
ความยาวจากตัวล๊อคตรงหัวเข็มขัดจนถึงรูแรก 36.5 นิ้ว
ความยาวจากตัวล๊อคตรงหัวเข็มขัดจนถึงรูสุดท้าย 40.5 นิ้ว
ท่านที่รอบเอวระหว่างประมาณ 35.5-41.5 นิ้ว ไม่ต้องเจาะรูเพิ่มครับ
แต่ถ้าเอวใหญ่กว่าหรือเล็กกว่านี้สามารถเจาะรูเพิ่มได้ครับ
ยังมีเนื้อที่ให้เจาะรูเพิ่มอีกเยอะพอสมควรเลยครับ

_______________________________________________________________________________________________

[size=20pt]หมวดกระเป๋า[/SIZE]
ของทุกอย่างยังคงวางขายอยู่ในห้างสรรพสินค้า ลองดู และเปรียบเทียบราคาดูก่อนได้ครับ

พิเศษสำหรับกระเป๋าสตางค์ Guy laroche ลดเพิ่มอีก 200 บาท เหลือ

แบบที่ 1 สองพับธรรมดา เหลือ เพียง 800 บาท
แบบที่ 2 สองพับ มีช่องเก็บเหรีญ เหลือ เพียง 900 บาท
แบบที่ 3 สามพับธรรมดา เหลือ เพียง 1000 บาท

กระเป็าสะพาย Coach สีทอง วิ้งๆ เลยจ้า จะสะพายแบบยาว หรือแบบสั้นก็ได้ สายสามารถถอดเก็บได้
ที่เซ็นทรัลขาย 11+++ บาท คนอื่นหิ้วขาย 58++ บาท
ขอขายเพียง 4700 บาท ถ้าต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท

ELLE มีสองสี สีดำ กับสีม่วงอ่อน ตามรูปเลยนะครับ ที่ห้างขาย 19++ บาท
ขายเพียง 1100 บาท ของแท้แน่นอนพร้อมกล่อง----------> เหลือสีดำเท่านั้น ถ้าต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท

Guy Laroche กระเป๋าตังค์ของแท้ ราคาถูกกว่าช็อป อย่างน้อย 30% สินค้าไม่มีตำหนิ ของใหม่ มีป้าย และกล่องครบ
สินค้าจะบอกรายละเอียดโดยอ้างอิงจากในรูป ถ้าต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท

นอกดำ ในส้ม แบบที่2
นอกดำ ในส้ม แบบที่3
นอกดำ ในฟ้า แบบที่3
นอกดำ ในม่วง แบบที่1
นอกดำ ในม่วง แบบที่1
นอกดำ ในม่วง แบบที่2
นอกครีม ในฟ้า แบบที่3
นอกครีม ในม่วง แบบที่3
นอกครีม ในชมพู แบบที่3
นอกครีม ในม่วง แบบที่2

นอกครีม ในส้ม แบบที่1
นอกครีม ในฟ้า แบบที่2--->ขายแล้ว
นอกครีม ในฟ้า แบบที่1--->ขายแล้ว
นอกดำ ในส้ม แบบที่1--->ขายแล้ว
นอกดำ ในขาว แบบที่2--->ขายแล้ว
นอกครีม ในม่วง แบบที่2--->ขายแล้ว
นอกครีม ในชมพู แบบที่2--->ขายแล้ว
นอกครีม ในส้ม แบบที่2--->ขายแล้ว
นอกครีม ในส้ม แบบที่2--->ขายแล้ว
นอกดำ ในส้ม แบบที่2--->ขายแล้ว
นอกครีม ในชมพู แบบที่2--->ขายแล้ว
นอกดำ ในฟ้า แบบที่2 --->ขายแล้ว

Guy Laroche สีคราม ตัวนี้หนังนิ่มมากๆครับ ใครชอบต้องซื้อเลย เสนอขายเพียง 1100 บาท ห้างขายใบละ 1850 บาท ถ้าต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท

กระเป๋าสะพายใบน่ารัก ของ Morgan
ขนาดใบเล็ก ขายเพียง 1500 บาท ราคาเต็มตามป้าย 3450 บาท ถ้าต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 100 บาท
ขนาดใบกลาง ขายเพียง 1700 บาท ราคาเต็มตามป้าย 3650 บาท ถ้าต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 100 บาท
พิเศษสำหรับท่านที่ไม่ต่อราคา แถมถุงผ้าของ Morgan ให้ฟรี

ขายกระเป๋าถือใบขนาดกำลังน่ารัก เป็น Collection ของ Le coq sportif
ขนาดเล็ก ขายเพียง 650 บาท ราคาเต็มตามป้าย 1000 บาท
ขนาดใหญ่ ขายเพียง 900 บาท ราคาเต็มตามป้าย 1400 บาท ถ้าต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 100 บาท

ขายกระเป๋าสะพายใบใหญ่ Guy Laroche ขายเพียง 1990 บาท ราคาเต็มตามป้าย 2850บาท ถ้าต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 100 บาท

_____________________________________________________________________________________________

[size=20pt]หมวดนาฬิกา[/SIZE]

ขาย Rolex Datejust king size ตัวเรือนสองกษัตริย์ กล่องใบครบ สภาพดี
ขอปล่อยที่ราคา 130000 บาท ราคาสุดคุ้ม กับนาฬิกาของแท้พร้อมกล่อง และอุปกรณ์ครับ สมบูรณ์ที่สุด

ขาย Tag Heuer Profressional 4000 series
ของแท้จาก Authorize Dealer
ระบบกินถ่าน ขายถูกๆ เพียง 7900 บาท ต่อรองได้ ถ้าต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท
สภาพตัวเรือน 88.88% มีเพียงรอยขนแมว ระบบการทำงาน 100%
ตัวเครื่องพึ่งส่งเช็คสภาพและเปลี่ยนถ่านเมื่อสองเดือนที่แล้ว
โทรสอบถามข้อมูลได้ที่ 086--6-6-7-60--86

________________________________________________________________________________________________

[size=20pt]หมวดรองเท้า,รองเท้าฟุตบอล รองเท้าสตั๊ด[/SIZE]
ขายรองเท้าฟุตบอล รองเท้าสตั๊ด ของแท้ ตัวท็อป PUMA NIKE ADIDAS Mizuno

ของอยู่ห้าแยกลาดพร้าว นัดรับของได้ หรือ ให้ EMS ก็ได้
โทร 0--8-6--66--7--60-8-6
เงื่อนไขการซื้อ

รูปสินค้า
ทุกรายการไม่เอากระเป๋าลด 100 บาทครับ สำหรับรองเท้าสตั๊ดนะครับ
[size=15pt] ^_^
[/size]

รองเท้า Lacoste ญ เป็นหนังสังเคราะห์ ของแท้ พร้อมกล่อง ของใหม่ ไม่ใช่ตัวโชว์นะครับ มีขนาดเดียวคือ เบอร์ 37.5Euro ขาย ลดเพิ่มอีกจาก2000 1499 บาท ราคาเต็ม 3450 บาท ถ้าต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 100 บาท

รองเท้า Lacoste ญ/ช ทำจากหนังแท้ ของแท้ พร้อมกล่อง ของใหม่ ไม่ใช่ตัวโชว์นะครับ มีขนาดเดียวคือ เบอร์ 39Euro ขาย ลดเพิ่มอีกจาก2100 1499 บาท ราคาเต็ม 3650 บาท ถ้าต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 100 บาท

รองเท้า Lacoste ของแท้ พร้อมกล่อง เป็นรองเท้าสินค้าตัวโชว์ คู่นี้มีรอยนิดหน่อยครับ ที่พื้นเนื่องจากการลองใส่ ซักออกได้แน่นอนครับ มีขนาดเดียวคือ เบอร์ 41-42Euroใส่ได้ครับ เบอร์จริงจะใหญ่กว่า เบอร์ของรองเท้าที่แปะไว้ครับ ครับ
ขายเพียง ลดเพิ่มอีกจาก1990 1299 บาท ยังคงวางขายอยู่ในห้างสรรพสินค้า ลองดู และเปรียบเทียบราคาดูก่อนได้ครับ ถ้าต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 100 บาท

มาแล้วครับ รองเท้าฟุตบอล รองเท้าสตั๊ด ของใหม่ พร้อมกล่อง

ขายรองเท้าสตั๊ดราคาถูก เนื่องจากพักรักษาตัวครับ Adizero,Puma King,Tiempo Ronaldinho

สนใจติดต่อ 086-66--7-60--8----6 มาถามก่อนได้

ดูของจริง ซอยโชคชัยร่วมมิตร หลังเลิก 5 โมงเย็น หรือเซ็นทรัลลาดพร้าว

เริ่มต้นกันที่

Nike Tiempo Ronaldinho ตัวท็อป หายากครับ ส่วนมากไม่ค่อยได้ใช้เตะ สภาพดีครับ มีปริด้านข้าง ข้างขวาด้านในนิดหน่อย แต่หัวไม่เปิด หนังไม่ขาด ไม่แตกลายงา

ดูจากรูปได้เลยครับ ขายถูก ลดเพิ่มอีกจาก2000 1500 บาท นำไปสะสม ขัดขึ้นหิ้งได้เลยครับ(ไม่มีกล่อง ไม่มีกระเป๋า) ขนาดรองเท้าวัดเป็นเซนติเมตรที่พื้นรองได้ 27 cm. ต้องการ EMS เพิ่ม 100 บาท ใส่นันยางเบอร์ 42-43 ใส่ได้พอดี

สัมผัสความเป็นระดับโลก ที่นักฟุตบอลที่คุณชอบสวมใส่ คุณก็เป็นเจ้าของได้เช่นกัน
Nike Mercurial Vapor VI ELITE series ของแท้ พร้อมกล่อง และกระเป๋าครบ
ราคาเต็ม 280$ ขายเพียง ลดเพิ่มอีกจาก5900 3999 บาท ราคานี้ถูกสุดในโลกแล้วครับ มี 7US และ 7.5US
ตัวรองเท้าผลิตที่ประเทศบอสเนีย ครับ
สำหรับรีวิว เชิญศึกษาที่ http://www.soccerbible.com/news/foo...-mercurial-vapor-vi-elite-football-boots.aspx

ADIDAS F50 Adizero ตัวท็อป สีบาดใจ ใส่แล้ววิ่งชิ่ว
ราคา ลดเพิ่มอีกจาก3300 2990 บาท ให้พื้นรองอีก 1 ชุด ฟรีๆ ถูกสุดๆ ถ้าต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 100 บาท
สีเขียว เบอร์รองเท้า (วัดได้ 27.5 cm วัดเป็นเซนติเมตรนะครับ ง่ายสุด คุณเอาไม่บรรทัดทาบที่เท้าคุณได้เลย) 8.5UK,9US,270JP,ใส่นันยางเบอร์ 43 ใส่ได้พอดี

_______________________________________________________________________________________________

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน