กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดแอร์แล้ว สะอึกคับ นานๆสะอึกทีนะคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31789
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31789

RB25.6DET Coming...
Cefiro-Thailand Members
พอจะเช็คที่ไหนก่อนดีคับ acc valve รึเปล่าอะคับ :spiderman:

อาการนี้จะมีจากสาเหตุอื่นอีกมั้ยคับ เพราะถ้าไม่เปิดรอบเดินเบาปกติดีคับ :smile:

พอจะเช็คที่ไหนก่อนดีคับ acc valve รึเปล่าอะคับ :spiderman:

อาการนี้จะมีจากสาเหตุอื่นอีกมั้ยคับ เพราะถ้าไม่เปิดรอบเดินเบาปกติดีคับ :smile:
AAC VALUE ก่อนเลยที่แรก..

ถอดมาล้างเองไม่ยากหรอก
น็อต 4 ตัวเอง
แต่ระวังสปริงข้างในหายนะ

อ่าน๊อตตรงหัวมันบานไปแร้ว.... ตอนนู้นผมใช้ไขควงห่วยๆ ทำน๊อตบานไปเลย - -"

มาลองเสียบได้ครับ มีทั้ง 12/24 แต่ผมอยู่แถวบางนานะ

ขอบคุณคับน้ำใจงามมากๆ ต้องห้อมแก้ม :biggrin: ยังไงจาติดต่อไปนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน