กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เรือนไมล์ ตัวนอก

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31373
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31373

Cefiro-Thailand Members
รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยครับ คือผมได้เปลี่ยนไมล์เดิม 12 V เป็นไมล์ตัวนอกครับ 180
ใส่แล้วเข็มความเร็ว มันสวิง ไม่คงที่ครับ จะแก้ไขอย่างไร รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ
จะเป็นพระคุณยิ่งครับ:cry:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน