กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เวลาเลี้ยวแล้วดัง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย ccc
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ccc

Registered
รถผมเวลาเลี้ยวซ้ายมันมีเสียงดังแอ็สๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่เลี้ยวขวาไม่มีเสียงอยากรู้ว่าสาเหตูเป็นเพราะอะไร รถผม24V โช๊คไฟฟ้า เคยถามช่างเขาบอกว่ายางรองโช๊คข้างซ้ายขาด ใครรู้ช่วยทีคับ:biggrin: ปล. ผมสังเกตได้ยินเสียงตอนถอยหลังเข้าซองที่บ้าน แต่เวลาวิ่งเร็วปกติไม่ได้ยินเสียง ขอบคูณไว้ ณ โอกาสนี้ด้วยครับ:sweet_kiss:

1 ยางรองเบ้าโช๊คขาด หรือ ลุกปืนในยางเบ้าโช๊คขาด

2 ลูกหมากคันชัก ตรงแรคอ่ะ ตาย

ส่วนมากมีแค่ 2 อย่างนี่แหละครับ ที่ส่งเสียงแบบนี้ แถมด้วยเสียง กึกๆ เวลาเจอทางขรุขระ

อาจจะเป็นที่ลูกปืนล้ออกีอย่าง
ปล.ทะมายเมิงชอบเล่น 2 login ฟร่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน