กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอามาให้ดูกันพี่ พอดีพึงหาเจอ ติชมหน่อย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31516
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เหอ ๆๆ ไม่ใช้สลิง ไม่ใช้สแตนด์อิน

น่ากลัว ตัวไม่เป็นไรมากก้อดีแล้ว

อืมๆๆ ที่วันมิตติ้งเนี่ย เมิงมาเป็นวิญญาณ รึป่าวว่ะเนี่ย

สรุป ถอดเครื่องในที่ใช้ได้ทั้งหมด กะล้อแม็ก แล้ว ชั่งโลขายโรงหล่อเหล็กได้เรยคับ

สภาพเหมือนกันเลยครับแล้วรถใกล้เสร็จยังครับของผมสิ้นเดือนก็น่าจะได้ใช้แล้ว...เย้
แล้วฝากระโปรงท้ายหาได้ยังครับของผมมันไม่สวยเลยไม่อยากให้ไปเดี๋ยวมันจะไม่ดียังไงก็เอาใจช่วยนะครับจะได้กลับมาไวๆ

โชคดีโครตเลยครับที่รอด

กลัมมาทำรถคันใหม่ให้หล่อกว่าเดิมเร็วๆๆนะครับ

เรารัก เซฟิโร่

แตกหักทุกอย่าง

ยกเว้น คน
กับกระจกข้างธรรมดา 4 บาน

ปล.นั่งกันไป 3 คน โชคดีทุกคน รอดมาได้ เจ็บเท่ากันหมด
กระจกบาดเป็นรอยขีดข่วน ที่แขนเล็กน้อย

(รีบออกมาจริงๆๆนะ ติดแก้ส คงตายลงหนังสือพิมพ์หน้าหนึ่งแน่นอน )

เค้าไม่ใช้โจรใต้นะ ไม่ใช้คาร์บอม

เสียใจด้วยคับ..สำหรับรถงามๆ
แต่ก็ยินดีด้วยอีกเช่นกัน ที่คนไม่เป็นไรมาก
..เห็นรูปแระน่ากลัวจิงๆ......เฉียว!!!..:sweat: :wink:

เขร้... เพิ่งจะได้เห็นสภาพ
แร้วเครื่องพังด้วยป่ะ
เห็นเมิงไม่เป็นอะไรมาก นึกว่ารถก้อคงไม่เท่าไหร่
ปล.คิดถึงพี่สาวเมิงนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน