ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอารถไปแข่งมาเมื่อวันเสาร์ที่ 17/5/51 รูปภาพรถสวยๆมาให้ดู

ไปแข่งเฉพาะกลุ่มเหรอครับงานนี้มิรู้เรื่องเลย
A31014
อ้าว.....................

มะใช่...................

ไม่รู้ว่าไม่รู้

แนนน่าชวนอูชวนแม็คมา

แต่นึกว่ารู้กันแล้ว

ว้า.......................

ขอโทดดดอ่ะ:sweat:

774 วางเครื่องอะไร เกียร์อะไรอะครับ[/
ผมวางเครื่อง 1jzโบ ออโต้ เดิมๆมีทําระบบไฟตอนวายสายอ่ะครับช่างทํามาให้แค่นี้ก็วิ่งได้14ต้นๆกลางๆแล้วล่ะครับท่าน:redface:
A31212

Re: คันสุดท้ายแว้วไม่ใช่เซฟ(เห็นรถสวยจึงเอามาลงให้ดู)

200sx รถรุ่นน้องสำนักเดียวกันนนนนแรงจัดวันนั้นไม่ได้วิ่งเพลาบิดซะก่อนๆๆๆ
A31380แหะๆ ถึงว่าวันนั้น:smile: เห็นขึ้นรถสไลด์กลับ นึกว่าน้ำมันหมด อิอิอิ

Re: คันสุดท้ายแว้วไม่ใช่เซฟ(เห็นรถสวยจึงเอามาลงให้ดู)

200sx รถรุ่นน้องสำนักเดียวกันนนนนแรงจัดวันนั้นไม่ได้วิ่งเพลาบิดซะก่อนๆๆๆ
A31380

555+...:biggrin: ยังไม่ทันวิ่ง พังหน้าที่จ่ายเงินเข้าเลยพี่

555+...:biggrin: ยังไม่ทันวิ่ง พังหน้าที่จ่ายเงินเข้าเลยพี่[/quote
น่าเสียดายจริงน่าจะได้ลงวิ่งเนอะเวลาน่าจะดีแน่ๆเลย
ไม่เป็นไรน่าเอาไว้ครั้งหน้าก็ลงวิ่งใหม่ได้ครับแล้วเจอกัน
A31496

774 วางเครื่องอะไร เกียร์อะไรอะครับ
A31212มึงจะลองกะมัน ว่างั้น
ผมวางเครื่อง 1jzโบ ออโต้ เดิมๆมีทําระบบไฟตอนวายสายอ่ะครับช่างทํามาให้แล้วก็แค๊ม2j มีเพืองท้ายด้วยแค่นี้ก็วิ่งได้14ต้นๆกลางๆแล้วล่ะครับท่าน:redface:
โห่ ทำคุย ระวังเจอ RB รถกูแดกนะ555

มึงจะลองกะมัน ว่างั้น
A31243
เปล่าๆ รถผมรถแก๊สจะไปสู้ไรไหว ที่ผ่านมาวิ่งได้แค่ 15-16 วินี่ก็บุญแล้ว

เห็นแรงดี อยากรู้ว่าเครื่องอะไรเฉยๆ อะ
เพราะรถน้องผม 1เจโบออโต้เดิมสนิท ออกตัวบื๊อบื่อ คนขับหนัก 150 โล มันก็วิ่งได้ราวๆ 14.4xx เนี่ยแหละ

555+...:biggrin: ยังไม่ทันวิ่ง พังหน้าที่จ่ายเงินเข้าเลยพี่[/quote
น่าเสียดายจริงน่าจะได้ลงวิ่งเนอะเวลาน่าจะดีแน่ๆเลย
ไม่เป็นไรน่าเอาไว้ครั้งหน้าก็ลงวิ่งใหม่ได้ครับแล้วเจอกัน
A31496

ค๊าบบบ :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน