กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แนะนำตัวครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31706
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ตัวข้าเป็นหน่อเนื้อก้อนสุดท้ายของท่านพ่อ นามว่าอ้ำ
ส่วนท่านพี่เป็นหน่อเนื้อก้อนที่ สอง นาม ว่า อุ๊

รถข้านั้นจะจอดอยู่หน้าบ้านไครผ่านไปมาก็จะเห็น คันผมนั้นจะจอดอยู่ข้างหน้าของคันท่านพี่

ส่วนในบ้านนั้นจะมีรถ MIGTY Xปี 95 เครื่อง 2L เซ็ตโบ โหลด อมถึงขอบMAX(ไม่มีตังค์เอาขึ้น555) เครื่องเสียงตึ๊บๆ เป็นรถของท่านพ่อ ตอนนี้หมาใช้วิ่งเล่นโดขึ้นลงบ้าง สีสันมีรอยเล็บหมารอบคัน 555
เอิ้ง เอิง เอิ่ง เอิ่ยๆๆๆๆ
น้าอ้ำเป็นลิเกหรอคับ..?!!!....:wink: :biggrin:

555 แสดงว่าเคยดู
น้า ผม 25 เองอะครับ 555

ผมก็อยากไปมิตติ้งนะ แต่ก็ไม่อยากเจอพี่ออยอะ 555

ไมถึงไม่อยากเจอน้าออยล่ะคับ...ป๋มว่าแกใจดีออก
แค่หื่น..แค่กาม..แค่โรคจิตไปหน่อยแค่นั้นเอง..!!! อุ๊บส์!..:eeek: :wink: :biggrin:

น้าออย มีหน้าเป็นอาวุธ
คอยทิ่มแทงเหล่าเกย์ทั้งหลายอะครับ 5555 กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆ

แนวมักมาก ..............ขนาดรถท่านพ่อ ยังโหลดอมยาง ...............

Family Racing ..........:smile:

555 หมายถึงพ่อซื้อนะครับ
แต่ผมกับพี่ ออกแบบ ความเตี้ย 555
ณ. ปัจจุบัน พ่อ แม่ บอกเหมือนขี่ควายเลย 555

แต่ก่อนมันฮิตนะครับ ก็เล่นเอาซะสุดๆที่จะทำได้
พอโตถึงรู้ลำบาก ชิหาย ไปไหนมาไหน

มาตอนนี้ก็ไม่มีตังค์เอาขึ้นอีก 555 เซ็ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน