ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แนะนำร้านอาหาร "สองฝั่งคลอง"

sinees

Registered
LV
0

ขออนุญาตแนะนำร้านอาหารบรรยากาศดีอาหารอร่อยค่ะ อยู่แถวปากเกร็ด จ.นนทบุรี ร้านอยู่ในซอยวัดกู้ ชื่อ "ร้านสองฝั่งคลอง" ร้านนี้อยู่ในโรงแรม บัดดี้ โอเรียนทอล ริเวอร์ไซด์ ปากเกร็ดค่ะ

เบอร์โทร. 0 2584 2222

ไปทานมาเมื่อสัปดาห์ก่อนค่ะ อาหารไทยรสชาติดี ฝีมือจัดจ้านดีค่ะ

จานนี้ จำชื่อไม่ได้อ่ะ จะเป็นปลาทอดกรอบๆ ราดกับน้ำยำมะม่วงค่ะ อร่อยดี

อันนี้เอากล้องมือถือถ่าย มองไปด้านนู้นจะเห็นตัวโรงแรม บัดดี้ ริเวอร์ไซด์ค่ะ เหมือนป้อมพระสุเมรุ

สรุปคือ ร้านสองฝั่งคลองเป็นร้านนั่งสบายๆ ชิลๆ บรรยากาศดีค่ะ แต่ตอนเย็นตรงระเบียงริมน้ำยุงเยอะไปหน่อย แนะนำว่าให้ใส่กางเกงขายาวไปค่ะ หรือจะนั่งในห้องแอร์ก็ได้ ตอนกลางคืนจะมีวงดนตรีสดด้านในค่ะ ร้านใหญ่มากๆๆๆ มีห้องจัดเลี้ยง และห้องคาราโอเกะค่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน