กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แนะนำอู่ทำสี และ รับซ่อมรถเสียหายหนักทุกยี่ห้อ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย yoeaj
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

yoeaj

Registered
แนะนำอู่ทำสี และ รับซ่อมรถเสียหายหนักทุกยี่ห้อ

http://sahacar.webiz.co.th/

แนะนำอู่ซ่อมสีมาตรฐานในเครือประกันภัยครับ งานเร็วและมีคุณภาพ

บจก.สหคาร์เซ็นเตอร์
เปิดบริการมากว่า 20 ปี มีห้องอบสี แท่นดึงตังถังจากอิตาลี่
รั้วรอบขอบชิด ที่จอดรถกว้างขวาง ไม่เอารถลูกค้าไปจอดนอกอู่หรือข้างถนนเด็ดขาด

ในเครือประกันภัย เปิดเคลมที่อู่ได้เลยครับ

1. วิริยะประกันภัย มีใบเคลมซ่อมได้เลย หรือ เปิดเคลมที่อู่ก็ได้ครับ
2. MSIG ประกันภัย มีใบเคลม(ส่งเรื่องขออนุมัติซ่อม) หรือ เปิดเคลมที่อู่ก็ได้ครับ
3. ประกันภัยไทยวิวัฒน์ มีใบเคลมซ่อมได้เลย หรือ เปิดเคลมที่อู่ก็ได้ครับ
4. เมืองไทยประกันภัย ส่งเรื่องรออนุมัติราคา
5. มิตซุยสุมิโตโม ประกันภัย
6. เคเอสเค ประกันภัย (คูเนีย)

รับงานซ่อมสีตัวถัง ปะผุครับ และลูกค้าเงินสดด้วยนะครับ

อยู่ ซอย ลาดพร้าว101 ตัดออกซอยโพธิ์แก้วครับ
และรถลูกค้าทั่วไปครับ O836-85O-6O3 โย หรือสอบถามเส้นทาง 02-9484173

หลักฐาน นำรถประกันเข้าซ่อม
1.ใบเคลม(ตัวจริง)
2.สำเนาใบขับขี่
3.สำเนากรมธรรม์(ถ้ามี)
4.สำเนาทะเบียนรถ(ถ้ามี)

ไฟล์แนบ

19.6 KB · อ่าน: 73
    74.4 KB · อ่าน: 69
  • ภาพถ่ายด้านหน้าอู่ (มีป้ายศูนย์ซ่อม).JPG
    ภาพถ่ายด้านหน้าอู่ (มีป้ายศูนย์ซ่อม).JPG
    60.3 KB · อ่าน: 67

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน