กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โปรเจ็กก่อนเทศกาลปีใหม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311146
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
สวยงามมากคับ ชอบๆหล่อมากก ....ถามหน่อยคับ เจาะแก้มเหล็กนี่กี่บาทคับ รวมกับไม่รวมสี

อู่ผมพวกกันครับ อยากได้ตรงไหนเพิ่มก็สั่งเอา

แต่ถ้าค่าเเรงเจาะเเก้มเหล็ก น่าจะไม่เกินสองพันนะครับเพราะมันทำง่ายๆ ครับพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน