กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โปรแกรมกิจกรรมของชมรม Cefiro-Thailand ประจำปี 2554

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31418

Moderator
Registered
โปรแกรมกิจกรรมของชมรม Cefiro-Thailand
ประจำปี 2554
MEETING SCHEDULE 2011
มกราคม งดกิจกรรม (หมดตรูดกันเยอะช่วงปีใหม่)
กุมภาพันธ์ --> บางนา@สุขุมวิท 71
มีนาคม --> ควอเตอร์ไมล์ #1/2554
เมษายน --> MOTOR SHOW BITEC บางนา
พฤษภาคม --> ทำบุญกันบ้าง
มิถุนายน --> รามอินทรา หรือ JUNIOR
กรกฎาคม --> ฝั่งธน ฯ
สิงหาคม --> เว้น หรือ สำรองไว้
กันยายน --> งานครบรอบ 8 ปีชมรม
ตุลาคม --> ควอเตอร์ไมล์ #2/2554
พฤศจิกายน --> นนทบุรี
ธันวาคม --> MOTOR EXPO เมืองทองธานี

หมายเหตุ กรณีมีเหตุอาจมีการเปลี่ยนแปลงตามสถานการณ์ครับ

คลอดแล้วซินะ ใครอยากรู้จักกันมากขึ้น ไม่ใช่แชทกันแต่หน้าเวป เรียนเชิญตามสะดวกกันเลยครับ แล้วพบกัน

ชมรมจัดมิตติ้งให้แล้วนะครับ ถ้าสมาชิกไม่ให้การสนับสนุน เราอาจจะไม่ได้มิตติ้งกันอีก
มากันเยอะ ๆ นะครับ แล้วจะรู้ว่ามันสนุกแค่ไหน

cef-thai ต้องรักกัน นี่แหละสำคัญ รถสวย ไม่สวยไม่สำคัญ รวยไม่รวยก็เพื่อนกันได้:coolly-0003:

คลอดแล้วซินะ ใครอยากรู้จักกันมากขึ้น ไม่ใช่แชทกันแต่หน้าเวป เรียนเชิญตามสะดวกกันเลยครับ แล้วพบกัน

คิดถึงกันยัง... เดือนหน้า 71 เขาจัดใ้ห้...

ใครอยากรู้จักตัวเป็นๆของพี่้ป้อง ในห้องแชท
ต้องมา Meeting ครับ แล้วจะรู้ ว่าหล่อขั้นเทพขนาดไหน..

ไม่เชื่อถามเด็กโหลดได้

คิดถึงกันยัง... เดือนหน้า 71 เขาจัดใ้ห้...

ใครอยากรู้จักตัวเป็นๆของพี่้ป้อง ในห้องแชท
ต้องมา Meeting ครับ แล้วจะรู้ ว่าหล่อขั้นเทพขนาดไหน..

ไม่เชื่อถามเด็กโหลดได้
ใช่ครับ ง่ายๆเลย ผมมักจะเรียก แกว่า พี่แบงค์ วงแคบบ์

แล้วประธาน 71 ปีนี้จะอยู่มั้ยเนี้ย:coolly-0044:
สงสัยจะติดงาน ไปต่างประเทศอีกแน่ๆ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ใครไม่เคยไปเลยสักงานก็ถือว่าพลาดอะ:coolly-0028:

มิถุนายน --> รามอินทรา หรือ JUNIOR
รามอินทรา จะพาไปไม้เอก

ล้อเล่นนะครับ

มะมีของบางแสน ^^

ปีนี้ไม่มีเพราะทางกลุ่มไม่พร้อมครับ
รามอินทราจะพาไปไม้เอก
ล้อเล่นนะครับ

รามอินทราเห็นว่ากลุ่มเริ่มแข็งแรงมั่นคงแล้วจึงบรรจุลงในโปรแกรมของชมรมถ้าพร้อมก็ส่งตัวแทนเข้ามาร่วมดำเนินงานชมรม 1 คนด้วยครับ

บางแสนขอบายก่อนนะครับปีนี้ เนื่องจากหลายคนเริ่มมีภาระหน้าที่หลายๆอย่างกันไป รวมถึงตัวผมและพี่ยศเองด้วย ติดครอบครัวบ้างอะไรบ้าง แต่ว่าจะไปร่วมกิจกรรมอื่นๆแน่นอนครับ และก็จะไม่ทิ้งบ้านหลังนี้ไปไหนครับ :coolly-0003:

ปล.แต่ถ้านอกรอบ รวมกันที่นี่ชิวๆ รับรองว่ามีตลอดแน่นอนครับ อิอิ:coolly-0009::coolly-0026:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ปีนี้ไม่มีเพราะทางกลุ่มไม่พร้อมครับ

รามอินทราเห็นว่ากลุ่มเริ่มแข็งแรงมั่นคงแล้วจึงบรรจุลงในโปรแกรมของชมรมถ้าพร้อมก็ส่งตัวแทนเข้ามาร่วมดำเนินงานชมรม 1 คนด้วยครับ
รามอินทราจะส่งใครเข้ามาเป็นคณะทำงานครับ
เอาแบบที่คุยรู้เรื่อง รับโทรศัพท์ตลอด ๆ ด้วยนะ ฮ่า ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน