ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โปรแกรมกิจกรรม Cefiro-Thailand ไตรมาสแรก

อืม พลาด 2 รายการเหมือนกัน

งานแรกไปปาย งานสองไป นครนายก..งาน 3 เจอกัน

ควอเตอร์ไมล์เลื่อนนะครับ
จากวันที่ 20 มีนาคมเป็นวันเสาร์ที่ 3 เมษายน
ส่วนมอเตอร์โชว์ เป็นวันที่ 2 เมษายนติด ๆ กันเลย
ทางผู้จัดงานให้สิทธิ์เข้าไปจอดได้ 150 คันครับ

ควอเตอร์ไมล์เลื่อนนะครับ
จากวันที่ 20 มีนาคมเป็นวันเสาร์ที่ 3 เมษายน
ส่วนมอเตอร์โชว์ เป็นวันที่ 2 เมษายนติด ๆ กันเลย
ทางผู้จัดงานให้สิทธิ์เข้าไปจอดได้ 150 คันครับ
A31211
แล้วมีตติ้ง ครั้งต่อไปเมื่อไหร่อ่ะคับพี่ออย:coolly-0043::coolly-0023::coolly-0044::coolly-0001:

แล้วมีตติ้ง ครั้งต่อไปเมื่อไหร่อ่ะคับพี่ออย:coolly-0043::coolly-0023::coolly-0044::coolly-0001:
A311096 กำลังดู ๆ อยู่ครับว่าจะจัดดีมั๊ย
ทั้งสถานการณ์บ้านเมืองที่ไม่ค่อยจะดีนัก
ทั้งสมาชิกเองที่ให้ความร่วมมือกันน้อย
บอกตรง ๆ ว่ากัวขาดทุนครับ

พักรักษาแผลก่อน แล้วไปเจอกันงานครบรอบ 7 ปีเลย.ทีเดียว.อั้นไว้ให้อยากหนักๆ จะได้มากันเยอะๆ ดีมั้ย

พักรักษาแผลก่อน แล้วไปเจอกันงานครบรอบ 7 ปีเลย.ทีเดียว.อั้นไว้ให้อยากหนักๆ จะได้มากันเยอะๆ ดีมั้ย
A31623 แล้ว ครบรอบ 7 ปีมีมะไหร่อ่ะป๋า:coolly-0043:

กำลังดู ๆ อยู่ครับว่าจะจัดดีมั๊ย
ทั้งสถานการณ์บ้านเมืองที่ไม่ค่อยจะดีนัก
ทั้งสมาชิกเองที่ให้ความร่วมมือกันน้อย
บอกตรง ๆ ว่ากัวขาดทุนครับ
A31211
เห็นด้วยครับทั่นรอง จัดบ่อยไปมันจะเฝือ ทำให้ไม่มีแรงจูงใจให้อยากมามีทติ้ง นานๆจัดมันจะแลดูขลัง และมีแรงดึงดูดให้อยากมากัน เพราะถ้าพลาด..ก็อีกนานกว่าจะมีอีกครั้ง อะไรประมาณนี้

ช่ายแล้วครับ :coolly-0039:

นอกรอบได้ ถ้ารอม่ายไหว..

เห็นด้วยกับป๋ารองครับ ถ้าใครรอไม่ไหว ก็นัดนอกรอบกันเอาเองครับ นั่นหมายความว่ามีแรงจูงใจที่อยากจะเจอกัน

นอกรอบได้ ถ้ารอม่ายไหว..
A31418
อ้าวว.. มะคืน ป๋า จัดนอกรอบ ที่บ้านเหรอคับ และไม่เห็น กริ๊ง กร๊างงง บอกกันบ้างเลยอ่าคับป๋า....วัยรุ่นเซ็งงงงง :coolly-0029: พลาดดดซะแล้วเรา :coolly-0029::coolly-0027:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน