กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครมี cef ไว้ครอบครองมากกว่า1คัน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31683
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31683

"จูนไม่นิ่ง วิ่งจนพัง"
Cefiro-Thailand Members
ใครมี cef ไว้ครอบครองมากกว่า1คันบ้างคับ
แล้ววางเครื่องคนละตัวกัน อะไรงี้

ถ้ามีผมยกนิ้วให้เลย ลงรูปให้ดูด้วยก้อดีนะคับ

ใครมี cef ไว้ครอบครองมากกว่า1คันบ้างคับ
แล้ววางเครื่องคนละตัวกัน อะไรงี้

ถ้ามีผมยกนิ้วให้เลย ลงรูปให้ดูด้วยก้อดีนะคับ

มีครับ แต่เป็น A31 A32(รถอาเจ็ก) A33(รถอากง)

รถ 3 คันเครื่อง 3 ตัวไม่เหมือนกัน 555..:augenrollen:

แต่ตอนนี้ A32 หาย กลายเป็น A33 2 คันแทน

ผมจะได้กี่นิ้ว :biggrin: :biggrin: :biggrin:

มีครับ แต่เป็น A31 A32(รถอาเจ็ก) A33(รถอากง)

รถ 3 คันเครื่อง 3 ตัวไม่เหมือนกัน 555..:augenrollen:

แต่ตอนนี้ A32 หาย กลายเป็น A33 2 คันแทน

ผมจะได้กี่นิ้ว :biggrin: :biggrin: :biggrin:
เหมือนกันเลย แต่ a32 ขายไปแล้ว เหลือ a33 กะ a31 :rolleyes:

31 ไว้ขับเท่ห์ ๆ
สาย32 วิ่งปากเกร็ด-วัดโพธิ์ นั่งไปเรียนสมัยมัธยม
สาย33 ปทุมธานี-สนามหลวงครับ แม่งเร็วนรก เลย เอาไว้เวลาตื่นสาย มันจะเร็วกว่า32 นะ

55555 ล้อเล่น

สาย32 วิ่งปากเกร็ด-วัดโพธิ์ นั่งไปเรียนสมัยมัธยม
สาย33 ปทุมธานี-สนามหลวงครับ แม่งเร็วนรก เลย เอาไว้เวลาตื่นสาย มันจะเร็วกว่า32 นะ

ตลกแร้ว เมิงอ่ะ...
:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

ผมขับ 31 สีเทา

รถอาเจ็ก 32 สีน้ำเงิน

รถอาของแฟน 33 สีน้ำเงิน

แล้ว คนข้างบ้าน เทียน่า เค้าให้นั่งไปใกล้ ๆ หลายหนแระ สุดยอด ว่าง ๆ จะขโมยมาใช้

คนบ้านตรงข้าม เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว เพิ่งออก ซีรี่ 7 ป้ายแดง รุ่นที่ 6.7 ล้านอะ

แต่ต้องมาขอที่หน้าบ้านผมจอด บ้านเค้า จอดไม่หมดแล้ว

(มีทั้งเบนซ์ สเปซวากอน 2 คัน rx7 พรีลูด ซีวิค ท้ายเบนซ์ นี่เท่าที่เห็นนะ :sweat: )

เนี่ย จนคนแถวบ้าน คิดว่าผมออกบีเอ็มมาขับแล้วนะเนี่ย

ก็แหงล่ะ ผมชอบไปยืนก้ม ๆ เงย ๆ ทำเป็นเจ้าของอยู่บ่อย ๆ เพราะเจ้าของมันไม่มีเวลาขับ

ออกมางั้นแหละ ช่วยเซลล์

แมร่ง บีเอ็มมัน คันเดียว ซื้อเซฟแต่งเต็ม ๆ น่าจะได้ สิบคันนะน่ะ

ถ้าเป็นผมนะ จะเอามาวางให้ครบทุกตัวเลย

20 25 26 1เจ 2เจ 3เจ

นอกเรื่องอีกแระ :sure:

ผมขับ 31 สีเทา

รถอาเจ็ก 32 สีน้ำเงิน

รถอาของแฟน 33 สีน้ำเงิน

แล้ว คนข้างบ้าน เทียน่า เค้าให้นั่งไปใกล้ ๆ หลายหนแระ สุดยอด ว่าง ๆ จะขโมยมาใช้

คนบ้านตรงข้าม เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว เพิ่งออก ซีรี่ 7 ป้ายแดง รุ่นที่ 6.7 ล้านอะ

แต่ต้องมาขอที่หน้าบ้านผมจอด บ้านเค้า จอดไม่หมดแล้ว

(มีทั้งเบนซ์ สเปซวากอน 2 คัน rx7 พรีลูด ซีวิค ท้ายเบนซ์ นี่เท่าที่เห็นนะ :sweat: )

เนี่ย จนคนแถวบ้าน คิดว่าผมออกบีเอ็มมาขับแล้วนะเนี่ย

ก็แหงล่ะ ผมชอบไปยืนก้ม ๆ เงย ๆ ทำเป็นเจ้าของอยู่บ่อย ๆ เพราะเจ้าของมันไม่มีเวลาขับ

ออกมางั้นแหละ ช่วยเซลล์

แมร่ง บีเอ็มมัน คันเดียว ซื้อเซฟแต่งเต็ม ๆ น่าจะได้ สิบคันนะน่ะ

ถ้าเป็นผมนะ จะเอามาวางให้ครบทุกตัวเลย

20 25 26 1เจ 2เจ 3เจ

นอกเรื่องอีกแระ :sure:
อ่ะ...เชื่อแระกานนนนนนนนน..!!!:sexy_girl:

:wink: :smile: :biggrin:

บ้านผมมี 2 คัน

ในรูปของผม เครื่อง 20 NEO6 2,000 cc LPG AUTO ปี 94 24 วาวล์

ส่วนของพี่ชาย

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=391275&page=1

พึ่งได้เป็นเจ้าของ รหัส A31706 ครับ

นิสสัน เซฟิโร่ a31 ปี94 24v.แท้ครับ
ภายนอก
สีเทาเขียว(เดิมโรงงาน)
กันชนหน้า tbo1 + กระจังหน้า งานร้านพี่สอง เชียงกงบางนา
ไฟหน้า เมกา(depo)
กระจกชาเขียว ครบทุกบาน +ฟิลม์ รอบคัน extra cole สีเทาเขียว
กระจกปัดหลัง ใช้งานได้
ซันรูฟตรงรุ่น เลาะหลังคา
ภายใน
เบาะหนังแท้ เดิมทั้งคัน ไฟฟ้าฝั่งคนขับ (เบาะคู่หน้าปีกเริ่มล้มแล้ว )
พวงมาลัย tomei ( เปื่อยบ้าง) มีของใหม่ให้ยังไม่ได้ใส่
เกจ์วัด 3ช่อง skyline ใช้งานได้
timer hks. รุ่น4ปุ่ม
เครื่องเสียง front pioneer 2950 mp
ลำโพง 6*9 pioneer (พอฟังได้)
ไมล์ skyline r33
แอร์digital
พรม ตัวนอก
เครื่องยนต์
rb20turbo เกียร์ m/t (skyline)
เทอร์โบ rb25 ใบขาว
ครัชเดิม แต่เปลี่ยนทั้งชุดใหม่ของexedy ของใหม่(เพิ่งเปลี่ยนยังไม่ถึง3เดือน)
กรองเห็ดhks
blow off blitz
กล่องเดิม
ปั้มติ๊ก skyline
เดินท่อสแตนเลสทั้งเส้น 3" ไม่มีพักกลาง
ปลายท่อ apexi n1
ช่วงล่าง
เบรค skyline gts หน้า-หลัง
ผ้าเบรคหน้า na-p ผ้าชมพูของใหม่ (เพิ่งเปลี่ยนยังไม่ถึง2เดือน)
โช๊ค tein ha ปรับ 18ระดับ หน้า-หลัง ข้างหน้า บอลจ๊อย
แม็ก watanabe offset skyline แท้ หน้า 16*8 หลัง 17*8
ยางใหม่ falken 512 หน้า 225/50/16 หลัง 225/50/17

ไฟล์แนบ

100.9 KB · อ่าน: 220
รูปคันพี่ชายลงไม่ได้อะ 555 ไงก็เข้าไปดูตามลิงค์ละกัน อิอิ

มีแต่คนบอกบ้านนี้มันบ้า ออกแม่มเหมือนกัน 555

1 คันสีดำเครื่อง 2jzgte ชุดแต่ง Uras รหัส A31418 (ใช้เอง)
1 คันสีขาวกะลังจะเปลี่ยนเป็นส้ม เครื่อง RB25 DET ชุดแต่ง Uras A31533 (ให้น้องใช้)
และอีก 1 คันสีเขียวก้านมะลิ เครื่อง 12 v แก๊สวิ่งสะบัดล้อ Tamiya ชุดแต่ง Uras เค๊าแหละ A31504 (ของน้องเขย)

1 คันสีดำเครื่อง 2jzgte ชุดแต่ง Uras รหัส A31418 (ใช้เอง)
1 คันสีขาวกะลังจะเปลี่ยนเป็นส้ม เครื่อง RB25 DET ชุดแต่ง Uras A31533 (ให้น้องใช้)
และอีก 1 คันสีเขียวก้านมะลิ เครื่อง 12 v แก๊สวิ่งสะบัดล้อ Tamiya ชุดแต่ง Uras เค๊าแหละ A31504 (ของน้องเขย)
:redface: :redface: :redface: แฟนพันธุ์แท้ A31

มี2คัน สีดำของผม สีขาวของน้องชาย 20 โบ ทั้ง2คัน แต่ตอนนี้คันขาวขายไปแล้วเพราะซ่อมบ่อยจนแม่บ่น ขายแล้วแม่ก็ออกวีโก้4ประตูป้ายแดง ให้เลย555

ไฟล์แนบ

9.7 KB · อ่าน: 138
a31 lemon เครื่อง20 bo ขับทุกวัน จนกระเป๋าแฟ่บ
a32 น้ำเงิน เครื่อง vq21 de นานๆขับทีเพราะแม่ห่วงมาก อันนี้สบายกระเป่าหน่อยเพราะดมแก็ส

a33 กำลังดำเนินการ...

คันสีกราไฟท์ ผมใช้เอง เครื่องเดิมสนิทเอาไว้ขับไปทำงาน ส่วนสีเขียวก้านมะลิ น้องชายใช้อยู่ เครื่อง 26 คับ ส่วนใหญ่จะจอดเพราะเติมน้ำมันไม่ไหว เลยต้องใช้กระบะ 4 ประตูแทน

ไฟล์แนบ

87.5 KB · อ่าน: 103
A31 สีม่วง ล้อขาว ของผม....ขับเอง........ :byebye:
A33 สีดำ รถพ่อตา พี่เขยใช้ แต่ผมดูแล ว่าง ๆ ว่าจะขโมยมามิตติ้ง :biggrin:

เอ้ยอย่างงี้กรูก็เล่นได้สิวะ พี่เขย A31 สีดำ เครื่อง 2J bo ส่วนน้องสาวพี่เขย A31 สีขาวเครื่อง RB 25 bo ส่วนกรู A31สีเขียวก้านมะลิ เครื่อง 12V แก้ว สามคันนี้ใส่ Uras ทั้งสามคันเลยนะโว้ยจู๊ซซี่ อิ อิ....(รถแรงจอดอู่) ส่วนกรูขับไปซ่อมไป:biggrin:

รูปคันพี่ชายลงไม่ได้อะ 555 ไงก็เข้าไปดูตามลิงค์ละกัน อิอิ

มีแต่คนบอกบ้านนี้มันบ้า ออกแม่มเหมือนกัน 555

คันนี้ใช่คนที่เจอกันที่เมืองทองปะครับ เดินดูรถด้วยกันอะ

ไฟล์แนบ

100.9 KB · อ่าน: 112

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน