กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครรู้ช่วยตอบทีครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย armchair
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
A

armchair

<HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1> <!-- / icon and title --><!-- message -->
แปลงหน้า r 32-33 เท่าไรครับ แล้วไฟหน้า r 32-33 เท่าไรครับ
แปลง หน้า r 34 ทั้งหน้า+ไฟหน้า +แปลงหลังr 34 เท่าไรครับ
แปลง หน้า s 14 เท่าไรครับ
เพื่อนผมมันถามแต่ผมหาข้อมลูไม่ได้ใครรู้ช่วยตอบที่ค รับขอบคุณครับ:redface:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน