กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครลากมาลงแพ.......

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31499

DOE.(รักคนอ่าน..555)
Cefiro-Thailand Members
นอนไม่หลับก็เพราะมันคนเดียวนี้แหละ....555++
อย่าโกรธกันนะเพื่อน...กรูรักถึงเล่นนะ....

เสียดายไม่มีเสียง ถ้ามีเสียงคงรู้ว่า ดังขนาดไหน...เสียงยังกะเรือหางยาว.. :biggrin: :biggrin: :biggrin: ....

ไฟล์แนบ

ดูไม่ได้ว่ะ ใครไปแปงเป็นไฟล์พื้นๆที อยากดูสภาพ
5555 จิงๆแล้วอ่ะ
ผมซ้อมมาตั้งกะปลายกุมภา
เพราะ B71 เราตกลงกันว่าจะมีการแสดง 1ชุดเพื่อพี่น้อง ผมเลยอุทิศตัวเลยนะเนี่ย..เจ็ดโด้ว กรนจนเจ็บคอ..5555

แปลงไฟล์เป็น .wmv ละ จัดไป

* ที่จริงผมมีไฟล์วิดีโอหมีคำรามยุคที่ร้าน R อิมหมานในตำนานยังรุ่งเรืองด้วยนะ เสียงชัดแจ๋ว
ก็นั่งกินๆ เหล้ากันอยู่ พี่หมีดันหลับซะ หลับไม่พอ คำรามลั่นร้านเลย 55555

ไฟล์แนบ

แปลงไฟล์เป็น .wmv ละ จัดไป

* ที่จริงผมมีไฟล์วิดีโอหมีคำรามยุคที่ร้าน R อิมหมานในตำนานยังรุ่งเรืองด้วยนะ เสียงชัดแจ๋ว
ก็นั่งกินๆ เหล้ากันอยู่ พี่หมีดันหลับซะ หลับไม่พอ คำรามลั่นร้านเลย 55555

แท้งกิ้วมาก ๆ น้องแชมป์ :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน