กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

/// ใครใช้รุ่นนี้อยู่บ้าง ///

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311055
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

พูดยากครับ
คนซื้อรถใหม่แบบรุ่นเก่า คนมีอายุ เขาจะไปทราบหรือไงว่า
รถแม่งเป็นไง เลย เสียเงินซื้อไปแล้ว
รถไม่ได้ผิดอะไรแค่ไม่เข้ากับคนซื้อเท่านั้นเอง

รถตรูดังทั้งคัน เอี๊ยดอ๊าด เอี๊ยดอ๊าด เสียงตังถัง เสียงท่อเสียงเครื่องแอร์ไม่เย็นไม่เห้นเคยบ่น 555

อาทิตย์ที่แล้วเพิ่งไปจอง pajero มาเอามาใช้ในบ้านแฟน จะงานเข้ามั้ยวะเนี่ยไม่ใด้ลองขับเลย

อาทิตย์ที่แล้วเพิ่งไปจอง pajero มาเอามาใช้ในบ้านแฟน จะงานเข้ามั้ยวะเนี่ยไม่ใด้ลองขับเลย

ไปขอลองรถลองขับก่อนดิพี่ ส่วนEX พึ่งมีลูกค้าเอามาเปลี่ยนเป็น ครูช เองรถยังป้ายแดงอยู่เลย ลูกค้าบอกว่าไม่ชอบอยากเปลี่ยนรถผมไม่ได้ถามว่าเหตุใด แต่ประเมิณราคาไปแล้วว่าผมซื้อไม่ได้ อิอิให้เค้าไปขายเอง

ของผมดังทั้งคันน่ะครับ
เครื่อง ยาง ท่อ ประตุ กระจก เบาะ
โอ้ยยยย ร้องเรียนกับใครได้บ้าง
ร้องป๋าลองได้ป่าว หุๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน