กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครใช้ 1jz Gte Vvti รายงานตัวหน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย blackdown
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไม่มีใครใช่เครื่องตัวนี้เลยหรือครับ
งั้นคนในคลับนี้วางเครื่องอะไรกันเยอะสุดครับ
ผมลองเข้ามาสำรวจดูคิดว่าถ้าvvti ถ้าไม่ดีก็คงจะเปลี่ยนเครื่องอะครับ

ป๋าสิ่ว A31001 ใช้อยู่คั๊บ
แต่แกคงไม่ค่อยมีเวลามาตอบอ่ะ
ส่วนอีกคนที่รู้ก้อ A31527 พี่เอก จรัญ ฯ
ดีไม่ดีไม่รู้ แต่ตอนนี้เป็น 2JZ-GTE M/T ไปแระ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน