ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครใช้ Blow off หัวเบนซ์ ของcopyบ้าง

A

A31503

ใครใช้ Blow off hks หัวเบนซ์ II ของcopy บ้าง อยากรู้เสียงเหมือนไหม คุณภาพเป็นไง

จากที่เคยฟังๆ เค้าพูดมากันนะครับ ย้ำนะครับว่าฟังมา จาก rcweb น่ะครับ

เสียงที่ได้ ออกมาเหมือนกันครับ แต่มันจะเป็นรุ่นที่มีปรับแข็งอ่อนได้น่ะครับ ตัวก๊อปบอดี้ใหม่ที่มีครีบๆ ที่ปรับแข็งอ่อนไม่ได้ อันนี้ไม่รู้เหมือนกันอะครับ

แต่เห็นเค้าว่ากันว่า ของก๊อปจุดอ่อนมันอยู่ที่ผ้าไดอะเฟรมในตัวโบลวออฟเนี่ยแหละครับ มันทนทานสู้ของแท้ไม่ได้ แล้วถ้ามันขาด ไม่รู้จะเอาของแท้มาใส่แทนได้รึเปล่า

เห็นเค้าว่ากันว่า บูทหนักๆแล้วมันอั้นลมไม่อยู่ เปิดให้ลมไหลออกได้อ่ะครับ

เห็นเค้าว่ากันว่า บูทหนักๆแล้วมันอั้นลมไม่อยู่ เปิดให้ลมไหลออกได้อ่ะครับ
A31282มีคนโดนอาการนี้ มาเล่าให้ผมฟังเหมือนกันครับ ดันบูสเท่าไหร่ก็ไม่ขึ้น
สุดท้ายเค้าบอกว่า ไม่น่าเห็นแก่ของถูกเลย:smile:

อย่าเลยคับ ซื้อของแท้มือ2ใช้ดีกว่าคับ สภาพดีๆมีเยอะแยะไป

อย่าเลยคับ ซื้อของแท้มือ2ใช้ดีกว่าคับ สภาพดีๆมีเยอะแยะไป
A31595ซื้อ Blow off หัวเบนซ์ ตัว1 แท้มาแล้วครับ ของcopไม่มั่นใจ เอาสบายใจดีกว่า ซื้อมาแล้ว 3500แพงไหม มีแป้นให้ด้วย

ซื้อ Blow off หัวเบนซ์ ตัว1 แท้มาแล้วครับ ของcopไม่มั่นใจ เอาสบายใจดีกว่า ซื้อมาแล้ว 3500แพงไหม มีแป้นให้ด้วย
A31503

แต่งแต่รถ
ไม่ออกมาโชว์ตัวเลยนะชาย
งานฝั่งธนก็ไม่มา :smile:

ซื้อ Blow off หัวเบนซ์ ตัว1 แท้มาแล้วครับ ของcopไม่มั่นใจ เอาสบายใจดีกว่า ซื้อมาแล้ว 3500แพงไหม มีแป้นให้ด้วย
A31503ราคาปกติครับพี่ ไม่ถูกไม่แพงครับผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน