กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปไหนกันหมด

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31249
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เหงา เหมือน กาน ยิ่งมาอยู่ไกลบ้าน เหงาที่สุด :cry: :cry:

กลับถึงบ้านแร้วกลับมาจากเลี้ยงรุ่นที่นครสวรรค์ตอนตี 4

กลับมาแล้ว งั้นก็กินเหล้าต่อเลยซิครับป๋า อิ อิ

จูซว่านะ พี่โอ๋ กะ พี่เดช ต้องมีอะไรลึกซึ้งกันแน่ๆเลย นะเนี่ย

จูซว่านะ พี่โอ๋ กะ พี่เดช ต้องมีอะไรลึกซึ้งกันแน่ๆเลย นะเนี่ย

เค้า เมาแล้ว แอบไปนอนด้วยกัน ก็บ่อย นะ ครับ พี่:biggrin:

จริงๆอ้ะเค้าอยุ่กันเต้มเลยมีมึงอ่ะหายไอ้หอย

ใช่เหรอ....หาไม่เจอนะ :verwirrt:

พอป๋าไม่ได้ไปหา เหงาเลยหรือจ๊ะหนู..เดี๋ยวพรุ่งนี้ป๋าไปหานะ คริ..คริ..:biggrin:

รักนะ 24 ชม. :sweet_kiss:

จูซว่านะ พี่โอ๋ กะ พี่เดช ต้องมีอะไรลึกซึ้งกันแน่ๆเลย นะเนี่ย...

เค้า เมาแล้ว แอบไปนอนด้วยกัน ก็บ่อย นะ ครับ พี่:biggrin:...

จิงป่าวนี่...มิน่าล่ะ...

ไอ้ 3 หน่อนี่เริ่มเบี่ยงเบนกระทู้และ เดี๋ยวก็ของเข้าตัวหรอก...555+ :biggrin:

ใช่เหรอ....หาไม่เจอนะ :verwirrt:

รักนะ 24 ชม. :sweet_kiss:

ไอ้ 3 หน่อนี่เริ่มเบี่ยงเบนกระทู้และ เดี๋ยวก็ของเข้าตัวหรอก...555+ :biggrin:

แล้ว มี ไร ป่ะ 249

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน