กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไฟไหม้อีกแล้วครับพี่น้อง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31504
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31504

Cefiro-Thailand Members
คราวนี้ไหม้ เสือป่าพลาซ่า เริ่มไหม้ตังแต่ สองทุ่ม นี่ก็ตีสามเข้าไปแล้วยังไม่ดับเลย ผมไปช่วยเค้าหนีกลับมาก่อน เหนื่อยมาก น่าจะมีคนเสียชีวิตอีกแล้วครับ สถานประกอบการณ์นี้ชั้นล่างกับชั้นสองขายอาไหล่โทรศัพย์มือถือ แต่ข้างบนสิครับเป็นแหล่งบรรเทิงของท่านชายครับ กว่าจะช่วยคนออกมาได้ก็ใช้เวลานานเอาการ บ้างก็นุ่งผ้าขนหนู บ้างก็กางเกงตัวเดียว ด้านหลังตึกมีกระโดดตึกหนีตายด้วยเป็นสุภาพสตรี แต่ไม่ตาย แหม่ปีนีมันแรงจริงๆครับ

เสียใจกับผู้สูญเสียครับ

ps.เมื่อวานยังคิดอยู่ว่าถ้าไหม้อาบอบนวดจาเป็นยังไง:coolly-0027:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน