กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไมล์หน้ามืดใส่"RB Y32"ใส่แล้วไม่ค่อยเหมือนใครสวยๆแหล่ม(ใส่อยู่ไม่กี่คัน) พวงมาลัย+ค้ำโช็ค impul สดดดๆๆๆร้อนนนๆๆๆ...ตู้เย็น "nismo"...new...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31614
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31614

Banned
พวงมาลัย impul หนังรูสภาพเกือบ100% เป็นรุ่นเดียวกับR32calsonic japanใส่อยู่หายาก 4800-ขายแล้ว
ค้ำโช็คหน้า impul สภาพสวยๆใส่แล้วไม่โหล 4500-
085-6501331-
ปล.รูปขออภัยในความไม่สะดวกด้วยคับ(กล้องเสีย)
รูปเปิดชมด้านในเลยนะคับ เปิดเลื่อยๆ ขอขอบคุณน้องจ๊อด997(บริการถ่ายรูปถึงบ้าน)

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Re: พวงมาลัย+ค้ำโช็ค impul

รูปพวงมาลัยครับ

ไฟล์แนบ

55.3 KB · อ่าน: 163
    55.5 KB · อ่าน: 142
    51.5 KB · อ่าน: 150
    66.9 KB · อ่าน: 120
ตู้เย็น 200 แปลงใส่เก๊ะcefiroแล้ว พร้อมใช้...

ตู้เย็น200 แปลงใส่เก๊ะcefiroแล้ว(ให้ทั้งเก๊ะคับ) พร้อมใช้งาน สภาพสวยปานกลาง 2,500-
สนใจสอบถาม 085-6501331-

สดดดๆๆๆร้อนนนๆๆๆ...ตู้เย็น "nismo"...new...

สดดดๆๆๆร้อนนนๆๆๆ...ตู้เย็น "nismo"...new...สวยๆครับ
การทำงาน 1.ที่เสียบปลั้กไฟมี2แบบ 12v/110v.เสียบที่จุดบุหรี่ได้(เย็นเจี๊ยบ..เทสแล้วกทม.-โคราช..โคราช-กทม.อากาศร้อนนนๆๆช่วงสงกรานต์) และใช้ไฟ110vได้(ต้องมีหม้อแปลง)
2.มีสวิตซ์ปรับ cool-hot ได้ทั้งแช่เย็น-ได้ทั้งอุ่นอาหาร
3.มีโมทให้ปรับ เย็นเร็ว-เย็นปกติ ร้อนเร็ว-ร้อนปกติ
4.ขนาดของตู้เย็น(แช่เบียร์แช่เป็ปแช่โค้กฯฯฯฯ...ได้ประมาณ4-5กระป๋องและน้ำขนาด0.6Lได้ประมาณ2-3ขวด)
5.มีคอมเพรสเซอร์ในตัว พัดลมเป่าระบายความร้อนในตัว เหมือนตู้เย็นบ้าน
ปล.เป็นของถอดมาจากรถตู้nissan van v.i.p. japan. สีเทาnismoทั้งใบ ประตูเปิดเหมือนตู้เย็นบ้าน มีโลโก้ nismo ตัวใหญ่ๆ(ตัวOสีแด๊งงแดงง..)ติดอยู่ตรงประตูเปิด(ตรงกลางสวยๆครับ)ราคา4,800-
สนใจสอบถาม 085-6501331- รับประกันว่าสวยเหมือนเดิมครับ..

พวง"NARDI"ลายเซ็นต์13"ก้านเงินหนังสวยๆก้านสวยๆ(ถอดจากรถผมเองครับ)

พวง"NARDI"ลายเซนต์13"ก้านเงินหนังสวยๆก้านสวยๆ(ถอดจากรถผมเองครับ)
ราคา+คุณภาพ+การการันตีสินค้า=3,500- ขายแล้วครับไปเมื่อตอนเย็นๆก่อนค่ำๆชิ้นนี้เวลาไม่ถึง24ช.ม.โอนเงินมาแล้วเต็มจำนวนพรุ่งนี้จัดส่งให้ครับรอบนี้ไปรษณีย์ไทยไม่ปิดของถึงเร็วแน่นอนครับ(ขอบคุณครับพี่ที่อยู่ภูเก็ต ที่อุดหนุนน้องมาตลอด พลาดเครื่อง25 เอาพวงมาลัยไปปลอบใจแทนนะครับ555+++)
รับประกันของสวยเหมือนเดิมครับ ถ้าไม่สวยคงไม่เอามาใส่รถตังเอง..55+

แป้นกันลื่น"nismo"ขาเบรค,คันเร่ง..เกียร์/AT(ถอดจากในรถผมอีกเช่นเคย..ถอดออกมาหลายเดือนแหล่ะ..)+แป้นพักเท้า"nismo"ของใหม่แกะกล่องคร้าบบบ..

แป้นกันลื่น"nismo"ขาเบรค,คันเร่ง..เกียร์/AT(ถอดออกจากในรถผมอีกเช่นเคย..ถอดออกมาหลายเดือนแหล่ะ..)+แป้นพักเท้า"nismo"ของใหม่แกะกล่องคร้าบบบ...
ราคาสวยๆอีกเช่นเคย..เบรค,คันเร่ง=1,800-ขายแล้วคร้าบบบโยนๆไปแถวๆระยอง พักเท้าของใหม่=2,200-
รับประกันของสวยเหมือนเดิมคร้าบบบ..:coolly-0003:

Re: แป้นกันลื่น"nismo"ขาเบรค,คันเร่ง..เกียร์/AT(ถอดจากในรถผมอีกเช่นเคย..ถอดออกมาหลายเดือนแหล่ะ..)+แป้นพักเท้า"nismo"ของใหม่แกะกล่องคร้าบบบ..

อ่ะจัดไปประมาณนี้ช่ายยมะ รูปแทนนาคราบบบ:coolly-0010:

ไฟล์แนบ

26.4 KB · อ่าน: 104
ไมล์หน้ามืดใส่"RB Y32"ใส่แล้วไม่ค่อยเหมือนใครสวยๆแหล่ม(ใส่อยู่ไม่กี่คัน)

ไมล์หน้ามืดใส่"RB Y32"ใส่แล้วไม่ค่อยเหมือนใครสวยๆแหล่มๆ(ใส่อยูไม่กี่คัน)
รับประกันใส่แล้วสวยแน่นอนครับ ราคา 4000-

อธิบาย...ให้ผมเข้าใจหน่อยครับ..ขอบคุณครับ

สมาชิกโพสต์ได้ 4 กระทู้แต่ละบอร์ดครับ เว้นสนับสนุนชมรมอีกเรื่องครับ ที่ผ่านๆ มาก็อลุ่มอล่วยกันไปเพราะเห็นว่าน้องเก่งไม่ค่อยได้เข้ามาขายเป็นกิจลักษณะ แต่ระยะหลังมานี้ค่อนข้างเยอะ ของ 1-2 ชิ้นตั้งกระทู้ 1 ชิ้นตั้งกระทู้ใหม่ ควรรวมรายการของในแต่ละประเภทในกระทู้เดี่ยวกัน มีมาเพิ่มก็เข้าไปแก้ไขเพิ่มเติมกระทู้นั้นๆ ดีกว่าครับ

สมาชิกโพสต์ได้ 4 กระทู้แต่ละบอร์ดครับ เว้นสนับสนุนชมรมอีกเรื่องครับ ที่ผ่านๆ มาก็อลุ่มอล่วยกันไปเพราะเห็นว่าน้องเก่งไม่ค่อยได้เข้ามาขายเป็นกิจลักษณะ แต่ระยะหลังมานี้ค่อนข้างเยอะ ของ 1-2 ชิ้นตั้งกระทู้ 1 ชิ้นตั้งกระทู้ใหม่ ควรรวมรายการของในแต่ละประเภทในกระทู้เดี่ยวกัน มีมาเพิ่มก็เข้าไปแก้ไขเพิ่มเติมกระทู้นั้นๆ ดีกว่าครับ
รับทราบครับท่านประธาน
เรืองกติกามารญาติ ผมได้ทำตามกฎกติกามารญาติมาโดยตลอดครับ ถ้าสังเกตุดีๆครับผมจะอัพกระทู้มาหน้าแรกครั้งละไม่เกิน4กระทู้ ปฎิบัติอย่างนี้มาตลอดครับ แต่ที่ผมเห็นมีเพื่อนสมาชิกบางคนอัพกระทู้มาหน้าแรกเกิน4กระทู้ ผมยังเคยนั่งนับ 8,9,10,ฯฯฯฯฯกระทู้ แต่ถ้าคณะทำงานจะเริ่มต้นรวบรวมกระทู้ทำไมต้องมาเริ่มต้นที่กระทู้ผมครับ
ค่าสนับสนุนชมรมเท่ารัยครับ เด๋วผมจะโอนให้วันนี้ครับ และผมจะไม่ปฎิบัติแบบ2มาตรฐานครับ ผมจะปฎิบัติแบบเหมือนๆเดิมครับ
ปล.การสนับสนุนกิจกรรมชมรม ผมก็ได้ทำอย่างต่อเนื่อง ยกตัวอย่าง งานครบรอบ7ปี เมื่อปีที่แล้ว ผมก็ได้บริจาคดอกกุญแจGTR(ของใหม่แกะกล่องไปครับ)และครบรอบ8ปี ที่จะมาถึงนี้ผมก็ตั้งใจไว้แล้วว่าจะบริจาคดอกกุญแจnismo(ของใหม่แกะกล่องเหมือนเดิมครับ) และเมื่อก่อนสงกรานต์ผมก็เอาของไปบริจาคช่วยเหลือพี่น้องภาคใต้ "ภายใต้กลุ่มเล็กๆของชมรม"หรือผมทำให้ชื่อเสียงของชมรมเสียหายครับ
สุดท้ายแจ้งให้ผมด้วยนะครับว่าผมต้องจ่ายให้ปีเท่าไร
ขอบคุณครับท่านประธาน คณะทำงานที่เคารพรักทุกท่านครับ

แต่ที่ผมเห็นมีเพื่อนสมาชิกบางคนอัพกระทู้มาหน้าแรกเกิน4กระทู้ ผมยังเคยนั่งนับ 8,9,10,ฯฯฯฯฯกระทู้ แต่ถ้าคณะทำงานจะเริ่มต้นรวบรวมกระทู้ทำไมต้องมาเริ่มต้นที่กระทู้ผมครับ

เออแฮะ น่าคิด น่าคิด:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

รับทราบครับท่านประธาน
เรืองกติกามารญาติ ผมได้ทำตามกฎกติกามารญาติมาโดยตลอดครับ ถ้าสังเกตุดีๆครับผมจะอัพกระทู้มาหน้าแรกครั้งละไม่เกิน4กระทู้ ปฎิบัติอย่างนี้มาตลอดครับ แต่ที่ผมเห็นมีเพื่อนสมาชิกบางคนอัพกระทู้มาหน้าแรกเกิน4กระทู้ ผมยังเคยนั่งนับ 8,9,10,ฯฯฯฯฯกระทู้ แต่ถ้าคณะทำงานจะเริ่มต้นรวบรวมกระทู้ทำไมต้องมาเริ่มต้นที่กระทู้ผมครับ

สงสัยจะเข้าใจผิด การตั้งกระทู้ให้สมาชิกตั้งกระทู้ขายของกระทู้เดียวในแต่ละอย่าง เช่นบอร์ดภายใน/ภายนอก ก็ตั้ง 1 กระทู้ ในกระทู้จะขายของกี่ชิ้นกี่อย่างตามสะดวก เมื่อตั้งกระทู้แล้วจะโพสต์กระทู้ UP กี่ครั้งก็แล้วแต่ 10-100 ครั้งตามสบาย เยอะมากขึ้นชมรมก็จะลบ หรือตัวเองจะทำการลบเองก็ได้ เพียงแต่ให้ตั้งกระทู้ 1 กระทู้ใน 1 บอร์ด อธิบายไปชัก.งง.
เอาเป็นว่า ตั้งกระทู้ตามนี้ละกันครับ

บอร์ดขายรถ อุปกรณ์อิเลคทรอนิค 1 กระทู้
บอร์ดเครื่องยนต์ 1 กระทู้
บอร์ดช่วงล่าง 1 กระทู้
บอร์ดภายในภายนอก 1 กระทู้

ส่วนจะสนับสนุนชมรมหรือไม่ ไม่ได้บังคับตามความสมัครใจ รายละเอียดมีใน Banner

และที่บอกว่า งานครบรอบ7ปี เมื่อปีที่แล้ว ผมก็ได้บริจาคดอกกุญแจGTR(ของใหม่แกะกล่องไปครับ)และครบรอบ8ปี ที่จะมาถึงนี้ผมก็ตั้งใจไว้แล้วว่าจะบริจาคดอกกุญแจnismo(ของใหม่แกะกล่องเหมือนเดิมครับ) และเมื่อก่อนสงกรานต์ผมก็เอาของไปบริจาคช่วยเหลือพี่น้องภาคใต้ "ภายใต้กลุ่มเล็กๆของชมรม"หรือผมทำให้ชื่อเสียงของชมรมเสียหายครับ

การที่น้องเก่งบริจาคของเมื่องานครบรอบชมรม ก็นับว่ามีสปิริต เสียสละเพื่อความสนุกสนานของสมาชิกในการเข้าร่วมงานชมรมครับ และของที่บริจาคมาก็เพื่อแจกจ่ายสมาชิก ทางชมรมมิได้รับประโยชน์โดยตรงแต่อย่างใด และก็บอกไว้แล้วเพื่อแบ่งปันสนุกสนานกันครับ หรือกรณีบริจาคช่วยเหลือน้ำท่วมก็เป็นสิ่งดีที่สังคมเค๊าทำกัน แต่ทางชมรมก็ไม่ได้เข้าไปเกี่ยวข้องด้วย เป็นการทำโดยน้องเก่งเองซึ่งพี่ก็เห็นด้วยว่าดี และเป็นการทำในนามส่วนตัว
หรือล่าสุดน้องก้องเอาของมาประมูลเพื่อจะซื้อเหล้าแจกจ่ายสมาชิกในงานมิตติ้ง จะนำมาให้ชมรมไปแจก พี่ก็เลยถามว่าเหล้าจะบริจาคให้ชมรมหรือสมาชิก ถ้าสมาชิกน้องก้องก็นำไปแจกเอง แต่ถ้าให้ชมรม ชมรมจะนำมาขายเพื่อนำเงินมาใช้จ่ายในการดำเนินงานครับ หรือน้องบอล ORT นำห่วงหลังมาบริจาคให้ชมรม ทางชมรมก็นำออกมาประมูลเมื่อคราวมิตติ้ง 71 แบบนี้ชมรมได้ประโยชน์ครับ

สงสัยจะเข้าใจผิด การตั้งกระทู้ให้สมาชิกตั้งกระทู้ขายของกระทู้เดียวในแต่ละอย่าง เช่นบอร์ดภายใน/ภายนอก ก็ตั้ง 1 กระทู้ ในกระทู้จะขายของกี่ชิ้นกี่อย่างตามสะดวก เมื่อตั้งกระทู้แล้วจะโพสต์กระทู้ UP กี่ครั้งก็แล้วแต่ 10-100 ครั้งตามสบาย เยอะมากขึ้นชมรมก็จะลบ หรือตัวเองจะทำการลบเองก็ได้ เพียงแต่ให้ตั้งกระทู้ 1 กระทู้ใน 1 บอร์ด อธิบายไปชัก.งง.
เอาเป็นว่า ตั้งกระทู้ตามนี้ละกันครับ

บอร์ดขายรถ อุปกรณ์อิเลคทรอนิค 1 กระทู้
บอร์ดเครื่องยนต์ 1 กระทู้
บอร์ดช่วงล่าง 1 กระทู้
บอร์ดภายในภายนอก 1 กระทู้

ตกลงพี่ลอง จะให้ผมใช้กฎข้อไหนครับ ผมไม่เมานะครับ..ก็แค่ตึงๆเอง

ส่วนจะสนับสนุนชมรมหรือไม่ ไม่ได้บังคับตามความสมัครใจ รายละเอียดมีใน Banner รับทราบครับเด๋ววันทำการ จะรีบดำเนินการครับ

และที่บอกว่า งานครบรอบ7ปี เมื่อปีที่แล้ว ผมก็ได้บริจาคดอกกุญแจGTR(ของใหม่แกะกล่องไปครับ)และครบรอบ8ปี ที่จะมาถึงนี้ผมก็ตั้งใจไว้แล้วว่าจะบริจาคดอกกุญแจnismo(ของใหม่แกะกล่องเหมือนเดิมครับ) และเมื่อก่อนสงกรานต์ผมก็เอาของไปบริจาคช่วยเหลือพี่น้องภาคใต้ "ภายใต้กลุ่มเล็กๆของชมรม"หรือผมทำให้ชื่อเสียงของชมรมเสียหายครับ

การที่น้องเก่งบริจาคของเมื่องานครบรอบชมรม ก็นับว่ามีสปิริต เสียสละเพื่อความสนุกสนานของสมาชิกในการเข้าร่วมงานชมรมครับ และของที่บริจาคมาก็เพื่อแจกจ่ายสมาชิก ทางชมรมมิได้รับประโยชน์โดยตรงแต่อย่างใด และก็บอกไว้แล้วเพื่อแบ่งปันสนุกสนานกันครับ:::ผมได้มอบของให้กับชมรมครับ ไม่ได้มอบของให้กับสมาชิกบุคคลใดบุลคลหนึ่ง (และพี่จะบอกว่าทางชมรมมิได้รับผลประโยชน์โดยตรงแต่อย่างใด):::ทางคณะทำงานในชมรม จะไปทำอะไรก็แล้วแต่ซิครับ ผมไม่ได้ว่าอะไร จะแจกให้สมาชิกหรือแปลงเป็นเงินช่วยเหลือชมรม ก็แล้วแต่ครับผมไม่ได้ว่าอะไร มูลค่าสินค้าก็2พันอัพ ผมถือว่าได้มอบไปแล้ว ไม่เกี่ยวกับผมครับ ว่าทางชมรมจะไปจัดการอย่างไร
หรือกรณีบริจาคช่วยเหลือน้ำท่วมก็เป็นสิ่งดีที่สังคมเค๊าทำกัน แต่ทางชมรมก็ไม่ได้เข้าไปเกี่ยวข้องด้วย เป็นการทำโดยน้องเก่งเองซึ่งพี่ก็เห็นด้วยว่าดี และเป็นการทำในนามส่วนตัว :::ผมไม่ได้ทำในนามส่วนตัวครับ แต่ทำในนามส่วมรวมครับ ถ้าพี่ลองเข้าไปดูในกระทู้"รวมน้ำใจสู่พี่น้องชาวใต้"พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ที่สนับสนุนในการบริจาค ผมทำในนามส่วนตัวไม่ได้ครับ ผมมีความตั้งใจที่จะไปครับ ผมเดินทางไปวันที่11กลับ13และ14ต่อด้วยขึ้นโคราชกลับเข้ากทม.17 ถ้าดูจากการเดินทางของผมคิวจะแน่นๆมากๆครับ ผมใช้แนวความคิคจากพ่อหลวงครับ"ความสำเร็จทั้งสิ้น อยู่ที่การลงมือกระทำ"
แต่ผมก็ซึ้งน้ำใจพี่อยู่อย่างนึงเย็นวันที่11ผมก็เข้าไปหาพี่ที่บ้าน เอาของไปฝากให้น้าตู่ แต่ของของพี่ผมลืมไว้ใน accord ซึ่งก่อนนั้นผมได้ใช้อยู่ แต่น้องที่บ้านขับไปเที่ยวตจว.ต้องรอหลังสงกรานต์ และเมื่อ2ก่อนผมก็ได้ติดรถไป ยังโทคุยกับพี่อยู่เลยให้มารับของ(ผมไปทำธุระแถวๆพระราม5)แต่พี่บอกไม่สะดวก
เรื่องที่ผมซึ้งน้ำใจพี่:ก่อนผมเดินทางก็คุยกับพี่เจอพี่อยู่ แต่ไม่เห็นพี่จะพูดถึงอะไร ทั้งๆที่รู้ว่าผมขับรถเอาของไปช่วยเหลือที่ใต้ ผมไม่ได้มาทวงอะไรนะครับ ของแบบนี้เป็นไปด้วยความสมัครใจครับ

แต่ถ้าให้ชมรม ชมรมจะนำมาขายเพื่อนำเงินมาใช้จ่ายในการดำเนินงานครับ หรือน้องบอล ORT นำห่วงหลังมาบริจาคให้ชมรม ทางชมรมก็นำออกมาประมูลเมื่อคราวมิตติ้ง 71 แบบนี้ชมรมได้ประโยชน์ครับ
คล้ายๆที่ผมได้มอบดอกกุญแจGTRผมได้มอบให้ชมรมครับ

สมาชิกโพสต์ได้ 4 กระทู้แต่ละบอร์ดครับ เว้นสนับสนุนชมรมอีกเรื่องครับ
เว้นสนับสนุนชมรมอีกเรื่องครับ:และทำไมในกฎกติกาไม่แจ้งไว้ครับ ถ้าแจ้งไว้เป็นลายลักษณ์อักษรติดหมุดไว้ คงจะมีพี่น้องอีกหลายๆท่านพร้อมที่จะสนับสนุนชมรม หนึ่งในนั้นก็มีผมคนนึงแหล่ะ(แต่ผมจะไม่ขอใช้สิทธิ์ใดๆผมก็เหมือนสมาชิกคนธรรมดานี่แหล่ะครับ) ขอโทษนะครับพี่ อย่างนี้เค้าเรียกว่าการทำงานแบบไม่โปร่งใส เอาพรรคเอาพวก พวกใครพวกมัน คล้ายๆกับนักการเมืองที่ทุกวันนี้ไม่ค่อยจะลงรอยกัน
ผมอยู่ในความเป็นจริงครับ ผมดูแลเรื่องชีวิตคนอยู่ การดูแลไม่ใช่เรื่องเล่นๆครับ ผมยืนหยัดถึงเรื่องความโปร่งใส ซื่อสัตย์ จริงใจ ตรงไปตรงมา ขอโทษนะครับพี่ ที่ยกตัวอย่างในการทำงานมาปนกับในสถานที่นี้ แต่ในสถานที่นี้ผมจะถอดความเป็นตัวตนของตัวเองออก เผื่อความเสมอภาคกับพี่ๆน้องๆผมจะเป็นกันเองกับพี่ๆน้องๆในนี้ พี่ๆน้องๆในนี้รู้ดีครับ เมื่อวานสายผมแถบใหม้ แบตหมดสองรอบ

ผมเข้ามาอ่านแล้วก็ไม่มีอะไรนะครับ ชัดเจนดีหนิครับ
กระทู้ละ1บอร์ด จะได้1สมาชิก1กระทู้ ถ้าเก่งมีของที่จัดเข้าหมดหมู่อะไรได้
เช่น เบาะ จอ ไมล์ มัน3กระทู้ใน 1 บอร์ด ถูกแล้ว ที่จะทำเพื่อเป็นระเบียบเท่านั้นเองครัับ ไม่มีอะไร รวบแล้ว พี่ลองก็พูดแล้ว ไม่เห็นมีอะไร งง

มติคณะกรรมการ จะปรับเปลี่ยนไปตาม ความเหมาะสมนะครับ อย่างสมาชิกน้อยก็ปล่อยกันไป สนุกสนาน จะโพสเท่าไหร่ไม่ว่า เพื่อความคึกคัก แต่นี้สมิกหลักพัน เจอไปคนละกระทู้ก็เก็บเหนื่อยแล้วละครับ

ส่วนกระทู้ผู้สนับสนุน เหมือนเขาขอซื้อพื้นที่นะครับ เลยให้ได้ ถ้าเก่งอยากได้แบบนั้นก็แค่สนัสนุนไป รู้สึกว่าพี่ลองเคยแจ้งเรื่องนี้ทราบมาแล้ว1รอบนะครับ ว่าจ่ายเงินก็ทำได้ คณะกรรมการเลยละไว้ว่า ผู้สนัสนุนไม่เป็นไรไงครับ

ก็ของเก่งเล่นมาก่อนหน้าแรก เจอใครก่อน รวบได้ก็รวบหมด ผมว่าก็ถูกอีกนั้นแหละครับ จะเป็ฯคนที่เท่าไหร่ผมเห็นว่าโดนหมดนะครับ ไม่เห้ฯว่าจะจำเพาะตรงไหนเลย รวบเก่งเสร็จไปรวบคนอื่นต่อ เท่านั้นเอง

ขนาดAD ตามทีวี เขายังแย่งกันจ่ายตามเรทเลยระครับ นี้มีพื้นที่ไม่เสียเงินให้ขายของได้ มีกติกานิดหน่อย ผมว่าไม่น่าจะมีใครมีปัญหานะครับ

ใครๆก็เข้าใจว่า เสียเงินย่อมมีสิทธิ์มากกว่า

แม้แต่ผมเองถ้าตั้งแบบเก่งก็ไม่รอดเหมือนกัน
แล้วเวลาถ้าผมจะตั้ซื้อขายอะไร ผมจะตั้งไว้ในกระทู้เดียวพอ
เพราะเกรงใจเจ้าของ พท. ผมคำนึงจุดนี้เป็นหลัก
ตอนนี้ผมมีรถจะขาย5คัน ผมต้องตั้ง5กระทู้เลยมั้ยครับ

สิทธิ์เบนเนอร์มาจากไหน อ่านกระทู้ข้างบนได้เลยครับ มีบอกว่าเท่าไหร่ต่อปี มีติดไว้ไม่ดูเอง นี้ชี้ให้เห็นยังไม่ดูีอีกก็ไม่รู้จะว่าไงเเล้วนะครับเก่ง

เออ เบนเนอร์คือ ผู้สนับสุนนเวบนะครับ บอกอีกเดียวจะไม่เข้าใจ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน