กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

21 ม.ค HBD a31849 ป้อง@บางแสน ^3^

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311078
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ช้าไปหน่อยครับ

HBD มีความสุข สมหวัง ลั๊ลลามากๆครับ ผู้หมวด

HBD นะน้องปะร่อง มีความสุขมาก ๆ อยากได้อะไรก็หาเอาพี่ไม่มีให้ มีให้แต่ความร๊ากกกกกกกกน้องนะจ๊ะ

HBD ครับไอ้น้องรัก

ขอให้เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน รวยๆ ครับน้อง

ไม่ทันเยย เบิร์ดเดย์ด้วยครับพี่ป้อง มีควาามสุข มากๆนะครับผม

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลัง น้องรัก แก่ขึ้นอีกปี ยังงัยก็ขอให้การงานการเงินราบรื่น
ไม่เจ็บไม่จน แล้วอะไรที่มันหนักๆ ปัญหาบางอย่างก็ปล่อยวางบ้างชีวิตจะได้เบาๆ
บ๊อกๆ

HBD ขอให้มีความสุขมากๆ ขอให้สมหวังในทุกเรื่องนะจ๊ะ
รักนะจุ๊บๆ:coolly-0033:
:coolly-0009:
ขอให้มีความสุข สมหวังทุกประการนะน้องรัก
ขอบคุณครับพี่โต้
ขอให้มีความสุขนะครับ
ขอบคุณครับพี่โก้
ขอให้มีความสุขมากๆนะคับน้าป้อง เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน
ไม่เจ็บไม่ไข้ ร่ำรวยๆ มีกิ๊กเยอะๆ(แล้วอย่าลืมแบ่งมาซักคน) :coolly-0017:
HBD ค๊าบบบบบ.... :coolly-0005:
ขอบคุณครับน้าอ๊อด
HBD คับ...ขอให้มีความสุขมากๆนะจ๊ะ...

ต้องรักนะบ๊อกๆ...ซิ
ขอบคุณครับพี่ทิดบอย:coolly-0039:
นั่นมันหมากระเป๋า เอ้อ...

เบิร์ดเดย์คร้าบบบบพี่ป้อง แต่งเมื่อไหร่บอกด้วยนะ
แล้วอย่าไปเครียตมันมากกะชมรมอะ ปล่อยๆวางบ้าง...
ค้าบพี่อั๋น จะพยายามครับ ขอบคุณนะครับ
HBD คร๊าบบบบบบบบ น้า ป้อง สวย หล่อ แรง โหด กระเป๋าตุง
ขอบคุณมากครับน้าปุ๊
HBD ขอให้มีความสุขมากๆ เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน ไม่เจ็บไม่ป่วย ไม่จนร่ำรวยๆ
แทงคิ้วเพื่อนหรั่ง:coolly-0003:
HBD. ครับ มีความสุขมากๆนะ รักนะจุ๊บๆ ด้วย :coolly-0044:
ขอบคุณครับเสี่ยพี่ตี๋
ขอให้พี่ป้องมีความสุขมากๆนะครับ
รถแรงๆสวยๆทนๆไม่เจ็บไม่จนแล้วก็รวยๆนะครับ
ขอบคุณมากครับจ๊อด
ขอให้น้องมีความสุขมากมายครับพ๋ม
ขอบคุณครับป๋าลอง:coolly-0039:
ของให้เสี่ยป้องมีความสุขมากๆ ไม่เจ็บไม่จน

คิดหวังตั้งใจอะไรก็ขอให้สำเร็จสมหวังนะครับ
ขอบคุณครับพี่บอล:coolly-0033:
สวัสดีวันเกิดนะตัวเอง.....จุ้บๆ
ขอบคุณมากครับน้ากิ๊ฟ:coolly-0045:
สุขสันต์วันเกิดนะค่ะ พี่ป้อง.. :)
ขอให้มีความสุขมาก ๆ ร่ำรวยเงินทอง
การงานราบรื่น ร่างกายแข็งแรงนะจ๊ะ..^^

hbd ครับพี่ป้องๆๆๆ
แทงคิ้วน้องทั้งสอง:coolly-0009:

ตา กะ ยาย

ยาย กะ ตา

หาปลาเอาแบ่งกัน

555 ไม่มีอะไร HBD คร้าบบบบบ....
เห้ออ เงิบบบ ขอบคุณครับพี่ก้อง:coolly-0010:
:coolly-0039:H B D ขอให้มีความสุข คิดสิ่งใดสมปราถนา ไม่เจ็บ ไม่จน คับ ป้อง
ขอบคุณครับ
มีความสุขมาก ๆ นะครับอาโป้ง
ขอบคุณครับพี่ออย:coolly-0044:

สุขสันต์สุขกายสุขใจนะครับ
ขอบคุณมากครับพี่ต้าร์:coolly-0001:
H.B.D ความสุขมากมาย เงินทองเหลือใช้นะคับ
ขอบคุณครับ
HBD. ครับ มีความสุขมากๆนะครับ
ขอบคุณเสี่ยโต้ครับ
ช้าไปหน่อยครับ

HBD มีความสุข สมหวัง ลั๊ลลามากๆครับ ผู้หมวด
ขอบคุณครับพี่ต้น:coolly-0031:
,มีความสูขนะครับน้อง..ป้อง
ขอบคุณพี่เอกครับ
HBD นะน้องปะร่อง มีความสุขมาก ๆ อยากได้อะไรก็หาเอาพี่ไม่มีให้ มีให้แต่ความร๊ากกกกกกกกน้องนะจ๊ะ
จร้าพี่จร้า ขอบคุณครับพี่กอล์ฟ
HBD ครับไอ้น้องรัก

ขอให้เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน รวยๆ ครับน้อง
สมพรปากคร้าบบพี่เหวก :coolly-0033:
H.B.D...มีความสุขมากๆสมหวังทุกสิ่งดั่งใจหมายครับ
ขอบคุณคำอวยพรทางไกลจากโคราชครับ พี่บอล
เบิดเดย์นะครับพี่ เดียวซื้อ สาโท ให้ 2 ขวดนะ 555
เจี๊ยยกกกก จำได้ด้วย 55 ขอบคุณมากครับ
ไม่ทันเยย เบิร์ดเดย์ด้วยครับพี่ป้อง มีควาามสุข มากๆนะครับผม
ขอบคุณคร้าบบต้น
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลัง น้องรัก แก่ขึ้นอีกปี ยังงัยก็ขอให้การงานการเงินราบรื่น
ไม่เจ็บไม่จน แล้วอะไรที่มันหนักๆ ปัญหาบางอย่างก็ปล่อยวางบ้างชีวิตจะได้เบาๆ
บ๊อกๆ
โอเคจัดไป ขอบคุณครับประธานพี่บิ๊ก
ขอให้มีความสุขมากๆค่ะพี่^^
ขอบคุณครับโอห์ม

HBD ย้อนหลังนะคัฟ รวย รวย เฮง เฮง คัฟฟฟ
ขอบคุณมากครับจ่ากุ๊ก:coolly-0033:

ขอบคุณสำหรับทุกคำอวยพรนะครับ และในโอกาสตรุษจีนพอดีขอให้สมาชิกชมรมทุกคน พบพานแต่สิ่งดีๆ สุขภาพกายใจเต็มที่ เงินทองมีใช้กันถ้วนหน้านะครับ

เพิ่งจะเข้ามาดู ขอให้น้องมีความสุข อย่าคิดอะไรมาก อย่าทำมาก ค่อยๆเป็น ค่อยๆไป บางอย่างต้องรู้จักปล่อยวาง หากทำไม่ได้ เราเองจะเป็นทุกข์

เพิ่งจะเข้ามาดู ขอให้น้องมีความสุข อย่าคิดอะไรมาก อย่าทำมาก ค่อยๆเป็น ค่อยๆไป บางอย่างต้องรู้จักปล่อยวาง หากทำไม่ได้ เราเองจะเป็นทุกข์
ขอบคุณครับพี่ยศ ปีนี้คงได้เจอกันบ่อย แถวรามอินทรานะ :coolly-0044::coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน