กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

29 สิงหาคม HBD น้ากิ๊ฟก๊อกแก๊ก a31301

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31069

Rookie ผู้(เคย)กว้างขว้าง
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
ขอให้น้ามีความสุขมากๆนะครับ คิดหวังตั้งใจอะไรก็ขอให้สำเร็จสมหวัง ก้าวหน้าในหน้าที่การงาน มีครอบครัวที่น่ารักอย่างนี้ตลอดไป

ที่สำคัญดูแลสุขภาพ อย่าเมาจัดนักนะครับ ถึงน้องจะชอบเห็นน้าเมาแต่พี่ๆน้องๆทุกคนเป็นห่วงน้าเสมอนะครับ จุฟจุฟฟฟฟ

HBD ครับน้ากิ๊ฟ สุขภาพแข็งแรง ครอบครัวสมบูรณ์ มีเงินมีทองมีกินตลอดไปคร้าบบ

ขอให้มีร่างกาย สุขภาพแข็งแรงอยู่เคียงข้างกับคนที่เรารัก ..นานๆ ครับ

มีความสุขมาก ๆ ครับผม
ปล.ผมว่าน้ากิ๊ฟท์ตอนเมา กะไม่เมานี่เสียงอ้อแอ้เหมือนกันเลยนะ

สุขกะสันต์วันคล้ายวันเกิดวุ้ยไอ้น้อง..เดี๋ยวจัดหนักย้อนหลังล่ะกัลลลลลล

สุขสันต์วันเกิดค๊าบบบบบบบบ ลูกพาไปนั่งยีร๊าฟยัง วันเกิดอะ

ขอให้มีความสุขมากๆ ร่ำรวยๆนะคับ
HBD ค๊าบบบบบบ....
:coolly-0005:

HBD ครับน๊ากิ๊ฟ มีความสุขมาก ๆ เหล้าแพงนะตอนเนี้ย แต่ระดับเสี่ยกิ๊ฟซะอย่าง กินได้สบายใช่มัีย

เจ้าตัวเค้ารู้หรือยังครับ ว่าวันเกิดเขาครับ หรือว่าฟื้นจากเมาหรือยังครับ ยังไง ผมก็ขอให้น้ากิฟมีความสุขมากๆนะครับ ขอให้ลูกน้ากิฟมีความสุขด้วย รวมถึงเมียน้ากิฟก็ขอให้มีความสุขด้วยนะครับ

มีความสุขมากๆ เด้อ แต่ระวัง sport rider หน่อยนะ ถ้าพังอีก คราวนี้ตูลากไม่ได้ เหมือน cefiro นะ

ขอให้พลานามัยสมบูรณ์ แข็งแรง มากมายด้วย อายุ วรรณะ สุขขะ พละ ธนศาลสมบัตินะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน