กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

("_")เรียนเชิญพี่น้อง Cefiro-Thailand ทุกท่านร่วม งานสมรสของ A31899 Cef-71

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311055
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311055

Nawin Lan lawel
Cefiro-Thailand Members
เรียนเชิญพี่น้อง Cefiro-Thailand ทุกท่านร่วม งานสมรสของ A31899 Cef-71 (เมเม่ 899)
ในวันเสาร์ ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2553
ณ สโมสรบ้านรัตนพราหมณ์ ซ.อ่อนนุช 17
พี่น้องท่านใดว่างเชิญนะครับ
งานเริ่ม 18.00 น. เป็นต้นไป (โต๊ะจีน)

:coolly-0003:ปล.ต้องขออภัยพี่ๆบางท่านนะครับที่ไม่ได้ไปเชิญด้วยตัวเอง :coolly-0003:

รายละเอียดครับ

เเผนที่ครับ

ยินดีด้วยครับ อยากจะไปนะ แต่รู้สึกว่าวันที27กุมภา จะงานชนกันหลายงาน พี่ชายผมก็แต่ง

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ขอให้เป็นครอบครัวที่อบอุ่นครับ

ขอให้เข้าใจกัน ช่วยกันดูแลซึ่งกันและกันตลอดไป

ขอให้มีความสุขตลอดกาลครองรักกันยั้งยืนนาน
ปล.ลูกหัวปี-ท้ายปีเลยครับ
แล้วจะรีบตามไปสมทบ:coolly-0003:

ใครว่างเรียนเชิญทุกท่านนะครับ มาไม่ถูก โทรหาผมได้ครับ 0850844449

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน