ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

("_")เรียนเชิญพี่น้อง Cefiro-Thailand ทุกท่านร่วม งานสมรสของ A31899 Cef-71

ขออภัยที่ไม่ได้ไปสังสรรค์ต่อที่บ้าน
เนื่อจากดูปริมาณแขกแล้ว ประกอบกับรอบๆบ้านงานค่อนข้งเงียบเลยคาดว่าอาจจะไม่สะดวก
แต่เอารูปมาฝากคร่าวๆก่อน

อันวุดท้ายนี้แถม พอดีว่า แว่วๆว่าใครถามถึงน้องเค้าอยู่
(ขออภัยลักถ่ายมาจังหวะไม่ดี)
A31386
เผือบ่าวสาวตื่นมาดู

ยินดีด้วยครับ
แต่พี่ต้องขอโทษจริง ๆ ที่ไม่สามารถไปร่วมงานเลี้ยงได้
กว่าจะเลิกงาน ก้อเกือบสี่ทุ่มแล้ว เอาไว้จะโอกาสไปนอกรอบ แล้วกัน.....

ศุกร์ที่ 12 เจอกัน น้องรัก
นอกรอบ แก้ตัว ช่วงนี้
ขอพี่ปั่นยอดก่อนนะ
มีความสุขมากๆ

เจ้าบ่าวเก็บพุงได้ดีมากๆ 555 มีความสุขมากๆครับน้องเม

ดีมีแต่เสือ ถ้ามีทิด มีบิ๊ก ด้วยหล่ะก็ งามใส้

5555555.........

ดี น่ะ ติดภาระกิจทั้ง คู่ ไม่งั้น คงอย่างว่าเเหร่ะ คงจะงามน่าดู 555

สุขสันวันวิวา..มีความสุขมากๆคับ

ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่มาร่วมงานนะครับ...
เเละทุกๆคำอวยพรครับ

ศุกร์ที่ 12 เจอกัน น้องรัก
นอกรอบ แก้ตัว ช่วงนี้
ขอพี่ปั่นยอดก่อนนะ
มีความสุขมากๆ
A31243

จัดไปครับท่านพี่...งานนี้ไม่คาน ไม่อวก ไม่เลิก 555+

ดีใจกับวันแห่งความรัก-ความสุขนี้ด้วยนะเม
รักกานนานๆและอย่าเอาตัวอย่างที่ดีเกินไป
ของพวกพี่ๆมาใช้แหละ555
ขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปงานโชคดีมีความสุขนะครับ

ชอบจัง คับ คำว่าตัวอย่างที่ดีเกินไป เนี่ยะ 5555
A311055
ชอบเหมือนกันเน่อ....

ปล.ส่วนรูปเดี๋ยวเมย์เอามาลงให้นะครับ ช่วงนี้งานยุ่งมากมายเลยเชียว

นู๋จะรอดูรูปงานแต่งพี่เมเม่ สุดหล่อก๊าบบบบบบ:coolly-0044:

เจ้าบาว หล่อจิงๆ ขอโทษด้วยน่ะครับ ไม่ได้ไปร่วมงาน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน