กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

=^_^=Trip เขาใหญ่ =^_^=

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31482
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ขอบคุณน้ำมันตราเสือ ที่เติมน้ำมันให้ขากลับ
(เติมฟรี เงินไอ้เสือ)
พร้อมอาหารเช้าแบบชุดใหญ่
(แดกอย่างดี) ตีนเขาใหญ่:biggrin:

ขอบคุณ

ค่ากิน ทุกมือ + ของฝากขากลับ

จากไอเสือ กับ ประธานปุ้ม แล้วก็ไอโต้ เจ้ามือ น้ำเต้า

สรุปงานนี้ ตูเติมแต่น้ำมัน ที่เหลือ แดกฟรี 55555555555

พระเจ้าวิ่งไป 500 กิโล เติมน้ำมันไป 2000 2เจโบ แดกสะบัดเลย 555

...........ขอบคุณที่ไอโต้เสียไพ่แล้วมีปากมีเสียง ทะเลาะกะน้องพอยให้เราได้ยิน..
ขอบคุณวงไพ่ที่ทำให้เราเข้าใจและรักกันมากขึ้นกับคนรัก 5555 ไอสาดดดดดดดดทิดเมิงอย่าพลาดนะเขร้

ปล.ขอขอบคุณพี่เสือมากๆๆที่ช่วยเป็นสปอนเซอร์สำหรับค่าใช้จ่ายในทริปนี้ให้ผมร่วม 3000 555555 กร๊ากกกกกกกก

............ขอบคุณน้องเฟิร์นที่บอกว่าใครซื้อตุ๊กตาให้....
.............ขอบคุณรถเซฟิโร่ที่มีกันทำให้ขับขึ้นเขาใหญ่ได้...
.............ขอบคุณที่ไอโต้เสียไพ่แล้วมีปากมีเสียงทะเลาะกะน้องพอยให้เราได้ยิน..

(ใครมาต่อให้ด้วย.)

รู้สึกว่าจะเข้าไปปรับความเข้าใจตั้งแต่หัวค่ำ ยันสว่าง

เช้ามา สาวหน้าใส ยิ้มหน้าบาน ชะโงกไปมองในเตนท์ ยังไงหว่า มีจุดใหญ่ๆ 2 จุดบนฟูกเป็นแผนที่เลย 5555555

รู้สึกว่าจะเข้าไปปรับความเข้าใจตั้งแต่หัวค่ำ ยันสว่าง

เช้ามา สาวหน้าใส ยิ้มหน้าบาน ชะโงกไปมองในเตนท์ ยังไงหว่า มีจุดใหญ่ๆ 2 จุดบนฟูกเป็นแผนที่เลย 5555555

แล้วแม่งบอก น๊อก....เช้ามาหาทิชชู่กันจ้าละหวั่น 5555

ใครทำน้ำหกในเต๊นท์วะ:spiderman:

น่าจะเป็นน้ำเต้าหู้นะพี่ 555

* ไม่ได้ขับไปหาเลยอะ ผมถามพ่อแล้ว เขาใหญ่ฝั่งปราจีณกับเขาใหญ่ฝั่งนครนายกมันไกลกันปู๊นเลย กลัวขับไปได้ แต่ขากลับไม่มีแก๊สกลับอะ ก็เลยไม่ได้แวะไปเลย

พอๆกับเตนท์ประธานแหละผมว่า

แต่ขานั้น เงียบ แถม เก็บงานเรียบร้อย ไม่เหลือหลักฐาน 555

ไม่ได้เช็ดให้เหลือหลักฐาน แต่แกเล่นกินเลย..555

ขอบคุณพี่เสือ ที่ช่วยใช้หนี้พี่โต้กะพี่ปุ้ม
ขอบคุณป๊ากะม้าของผมที่ตื่นมาทำข้าวต้ม
ให้พวกเรากิน
ขอบคุณสะเบียงชุดใหญ่ของพี่โจ้
ที่ตามขึ้นไปสมทบทีหลัง
ขอบคุณรถNISSAN CEFIRO ที่ทำ
ให้พวกเรารู้จักกัน....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน