กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

-->A31252 ตอนนี้หลานได้รับไปดูแลต่อแล้วครับ<--

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31252
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31252

เชด บางนา
Cefiro-Thailand Members
เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว เซฟไทยที่รักทุกคนครับ

ตอนนี้รถผม ทะเบียน วก 31 กทม. หลานผมได้รับไปดูแลแล้วนะครับ

บ้านน้องเค้าอยู่แถวปางปะกง เรียนที่ คลอง6

ใครเจอก็ทักทายได้นะครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ปล.ยังไงก็ยังรักใน a31 ตลอดไป
:coolly-0033:

หวัดดีครับน้า...ขอบคุณสำหรับภาพเก่าๆสวยๆครับ...

คิดดดถึงงงง....

ปล..ได้คับน้าเชด ไงถ้าเจอแถวบางนา-ตราด เด๋วสอนกระบวนท่าให้ซัก 2 3 เพลง. 5555

ลูกเจ้าของร้าน ยอดมนุษย์ หน้า วัดกลาง บางปะกง เอาไปใช้

ใครผ่านไปแวะทานอาหารได้นะครับ บอกว่าเพื่อนน้าเชด บวกเพิ่มพิเศษ

ลูกเจ้าของร้าน ยอดมนุษย์ หน้า วัดกลาง บางปะกง เอาไปใช้

ใครผ่านไปแวะทานอาหารได้นะครับ บอกว่าเพื่อนน้าเชด
บวกเพิ่มพิเศษ

เขร้ .....

เรียนเครื่องกลใช่ป่าวครับ เห็นแวปๆจอดในภาค น่าจะรุ่นน้องผมพอดีครับ
รถสวยจังครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน