กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A32 ติด Gas ไม่ทราบว่าควรใช้หัวเทียมยี่ห้อและเบอร์อะไรคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Bestcar
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Bestcar

Registered
ผมใช้ a32 เครื่องสแตนด์ดาดติดแก๊สหัวฉีด ไม่ทราบควรใช้หัวเทียมยี่ห้อและเบอร์อะไรคับ และตอนนี้ ตอนใช้แก๊ส พอรอบต่ำเครื่องจะสวิง ไม่ทราบว่าควรเช็คอะไรบ้างคับ หรือไปจูนใหม่ก็หายคับ ขอบคุณคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน