ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cef@Lop Buri รายงานตัวกานหน่อยไปไหนกันหมดแล้ว

คิดถึงเพื่อน ๆ นะครับ :coolly-0039:

ปล.ยังไม่ได้ใส่การ์ด , ลิ้น , ถอดโคมที่น้ำเข้าเลย ใกล้ไปทำงานแล้วด้วย
:coolly-0030:

คิดถึงเพื่อน ๆ นะครับ :coolly-0039:

ปล.ยังไม่ได้ใส่การ์ด , ลิ้น , ถอดโคมที่น้ำเข้าเลย ใกล้ไปทำงานแล้วด้วย
:coolly-0030:
lovecef
อยากเจอเหมือนกันคับ..แล้วพี่จะไปทำงานที่ไหน..อาทิตนี้รวมกันหน่อยดีไหม..:coolly-0026:

พี่น้องลพบุรี สนใจทำฟุตเทตงาน 10 ปีไหมครับ มาทำหนังสั้นฉลองวาระนี้กัน
ถ้าสะดวกรวมตัวได้จริงๆสัก 4-5 คัน ก็สวยแล้วครับ แต่ถ้าเยอะกว่านี้จะสวยมาก :coolly-0005: รบกวนฝากเรื่องนี้ไว้ทีนะครับ

พี่น้องลพบุรี สนใจทำฟุตเทตงาน 10 ปีไหมครับ มาทำหนังสั้นฉลองวาระนี้กัน
ถ้าสะดวกรวมตัวได้จริงๆสัก 4-5 คัน ก็สวยแล้วครับ แต่ถ้าเยอะกว่านี้จะสวยมาก :coolly-0005: รบกวนฝากเรื่องนี้ไว้ทีนะครับ
A311148
เด่วลองถามสมาชิกก่อนนะคับ เด่วไงจะแจ้งให้ทราบ..

ไปด้วยคนได้ป่ะ
A311239
ได้เสมอ ครับ ไม่เจอกันนานเลย :coolly-0041:

ขอคำแนะนำหน่อยครับ ล้อ 17 กว้าง 9 หน้าและหลัง ยางขนาดไหนกำลังสวยอ่ะครับทั้งหน้าและหลังเลยนะ ขอบคุณครับ :coolly-0044:

ได้เสมอ ครับ ไม่เจอกันนานเลย :coolly-0041:

ขอคำแนะนำหน่อยครับ ล้อ 17 กว้าง 9 หน้าและหลัง ยางขนาดไหนกำลังสวยอ่ะครับทั้งหน้าและหลังเลยนะ ขอบคุณครับ :coolly-0044:
lovecef
245กะลังสวยคับ:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน