กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

CEFIRO A31 "จ จ จ PROJECT" RB26(33)-แคมHKS 272/272-เฟืองแคม TOMEI-หัวฉีด900-รางหัวฉีด TOMEI-เรคกูเรเตอร์ TOMEI-อินเตอร์5.5"-หม้อน้ำGREDDY-คอล์ยSPRITFI

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31067
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
attachment.php

เท่าที่เคยเห็นของจริง มีของแชมป์พระราม3 รหัส788มั้งถ้าจำไม่ผิด
แต่ตอนนี้เค้าขายรถไปแล้วครับ นอกนั้นก็ยังไม่เห็นมีใครใส่ อาจจะมีแต่เราไม่รู้ครับ
ที่อยากได้เพราะเห็นของแชมป์นี่ล่ะ มันแปลกดี

พอได้มั้ยน้า แค่นี้ก็หน้าใหม้แล้วนะ

http://www.youtube.com/watch?v=srVJIVCf4DE

เมตรกว่าๆสับออกทุกเกียร์ครับน้า

กงรุ่น ใหม่ๆเลย
อีก2อาทิตย์ของที่รอคอยมานานจะมาถึงแล้วครับน้า

ไฟล์แนบ

42.5 KB · อ่าน: 92
เล่นเกียร์SEQUENTIAL:coolly-0010:
พลาดมาหลายรอบแล้ว ตอนนี้ขอตั้งหลักอยู่เฉยๆซักพักครับ
อาจจะส่งรถเข้าไปให้น้าใน 1 หรือ 2 อาทิตย์ข้างหน้านี้ครับ ว่าจะให้น้าขันน็อตให้ซัก4ตัวครับ
:coolly-0010:

พลาดมาหลายรอบแล้ว ตอนนี้ขอตั้งหลักอยู่เฉยๆซักพักครับ
อาจจะส่งรถเข้าไปให้น้าใน 1 หรือ 2 อาทิตย์ข้างหน้านี้ครับ ว่าจะให้น้าขันน็อตให้ซัก4ตัวครับ:coolly-0010:
เจอสวยๆ+ราคาได้ อย่าตั๊งหลักนานโดยเฉพาะช่วงปีใหม่คู่แข่งบิดน้อย :coolly-0033:

น้าๆอู่ยุ่งมั๊ยน้า อยากขยับอะไรนิดๆหน่อยๆ วันเดียวน่าจะเสร็จน่ะน้า ขันน็อตอย่างเดียวครับ
ตอนนี้ของมาพร้อมแล้ววน้า

น้าๆอู่ยุ่งมั๊ยน้า อยากขยับอะไรนิดๆหน่อยๆ วันเดียวน่าจะเสร็จน่ะน้า ขันน็อตอย่างเดียวครับ
ตอนนี้ของมาพร้อมแล้ววน้า
รุ่นนี้แล้วอย่าไปกลัว ส่งรถมาได้เลย:coolly-0010:

คนอื่นเค้าแชร์ไปใน FB พอดีผมเห็นก็เลยลากมา:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน