กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

E85 & LPG

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย BLUE25BO
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

BLUE25BO

Registered
มีพี่ๆท่านใดประการณ์ทั้งสองแบบ แนะนำหน่อยครับ กำลังชั่งใจกับเครื่อง 25bo
อันไหนเวิคกว่า

เพราะอะไรครับพี่ เช่น คุมกว่า ประหยัดกว่า แล้วตอนแก๊สซัดไหนมั้ย หรือ ต้องสับเป็นน้ำมัน

เพราะอะไรครับพี่ เช่น คุมกว่า ประหยัดกว่า แล้วตอนแก๊สซัดไหนมั้ย หรือ ต้องสับเป็นน้ำมัน

สำหรับผม คุ้มกว่า หาเติมง่าย จ่ายค่าแก๊สถูกกว่าน้ำมัน95 1ใน3
รถผม2JZ 6MT เครื่องเดิมๆบูส1.3บาร์ ซัดด้วยแก๊สตลอด น้ำมันเอาไว้สตาร์ทเครื่อง5วินาทีก็ตัดเข้าแก๊สเลย
อีกคัน RB26DE 4AT 4WD ด็วิ่งด้วย LPGครับ:coolly-0023:
*แต่ถ้าใครชอบ E85 ก็เล่นเลย สำหรับผมไม่เล่น E85 แน่นอนครับ*:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน