กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:::H@ppy birth D@y พี่หมี386 :::

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย gookoi
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
HBD ครับ น้า เก้น สุข กระ สันต์ แข๊งแรงงงงง ...................ศึกไม๊ .......อิอิ :biggrin: :smile:

HBD ครับ น้า เก้น สุข กระ สันต์ แข๊งแรงงงงง ...................ศึกไม๊ .......อิอิ :biggrin: :smile:

ขอบคุณน้าปุ๊คับผม ไม่เจอกันหลายเพลาเต็มที
มาพร้อมกับวลีในตำนานเลยนะน้า
สายธารแมตช์นี้ถ้าวาสนามีเราคงได้พบกันคับ

ขอให้....แจ่ม ๆ นะน้า.ทั้งงาน ทั้งรถ ทั้งความรัก 555++ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

มาแถวนี้ก็แวะมาเด้อ............

มาช้านิดนึงไม่ว่ากันน่ะ..ขอให้มีชีวิตที่ดีขึ้นแข็งๆ..แรงๆ..อึด..ทนๆ..นานๆ.น่ะ
น้อง....

สุขภาพดี มีเงินเยอะๆ
อย่าจน อย่าเจ็บครับ

ปอลอ> ถึงไม่ได้มีโอกาสพบกัน
แต่ Cefiro สี แดง Azura เป็น Cefiro คันโปรดของผมเสมอครับ

มาช้านิดนึงไม่ว่ากันน่ะ..ขอให้มีชีวิตที่ดีขึ้นแข็งๆ..แรงๆ..อึด..ทนๆ..นานๆ.น่ะ
น้อง....
เปลี่ยนคำอวยพรเป็นโดเรม่อนซัก 30 ตัว
เท่าอายุพี่เก้นได้ป่าวค่ะน้า:smile: :smile:

เปลี่ยนคำอวยพรเป็นโดเรม่อนซัก 30 ตัว
เท่าอายุพี่เก้นได้ป่าวค่ะน้า:smile: :smile:
ว่างๆ..ก็แวะมาเลือกดูละกาน..หุ.หุ.ตอนนี้กำลังทำสีม่อนเงิน..ม่อนทอง..ไว้ให้

ขอบคุณพี่น้องทุกท่านอีกครั้งครับ

ป.ล. พี่เขียด สีแดงแบบผมต้องหาที่ทำดีๆคับ ไม่งั้น ตอนนี้ไปขนส่งเค้าลงเล่มไม่ถูก
เพราะมันเริ่มแดงๆด่างๆซีดๆไปแล้วอ่ะ ฮือ..อออ:cry:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน