ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^~^ HaPpY BiRtH DaY P/'/LeKky 323 ^~^

เอ้ามีวันเกิดกะเค้าด้วยเรอะคนอย่างเนี้ย มีความสุขโว๊ย
รักนะจุ๊บ ๆ

Happy Birth Day
นะไอ่น้อง ขอให้มีความสุขมากๆ
นึกอยากได้ใคร ขอให้สมหวัง
กิจการก้าวไกล รุ่งเรือง

จาก

A31009 & A31010

สุขสันต์วันเกิดครับ เป็นเด็กดี อย่าดื้อ อย่าซน
แล้วโปรเจคกรูก้อเริ่มทำได้แล้ว รอนานแล้วเนี่ย

Happy Birth Day คร้าบ
ชีวิตนี้ไม่ต้องมีหรอกเมีย มีแค่เด็กๆ กะกิ้กเยอะๆ พอแล้ว ชีวิตจะได้ไม่อับเฉา. ประสบความสำเร็จทุกเรื่องแล้วกัน

H B D ค๊าบบบ พี่เล็ก ขอให้ความสุข และสมปรารถนา ตลอดไป นะคับ :coolly-0003:

สุขสันต์วันเกิดค๊าบพี่เล็ก ขอให้มีความสุข
ขอให้กะปู๋ไม่ว่างนะค๊าบบบบ

สุขสันต์วันเกิดคับ

ขอให้มีแต่ความสุขตลอดปีตลอดไปคับ

ซ๊าถุ

HBD นะค๊ะพี่ชาย

มีความสุขมากๆ สาวๆเยอะๆ สับรางให้ทัน
รักแบบทั่วถึง

สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนาค่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน