กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Hbd....มอส364

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31687
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เห้อ ๆ ๆ ๆ

ขอให้รวย ๆ นะคั๊บพีน้อง

หล่อ ๆ สาวเยอะ ๆ

ทำไมน๊า

คนเกิดเดือนมกรานี่หน้าตาจะดีทุกคนเลย

อิอิ

Hdb ด้วยคับ ถึงจะไม่รู้จัก เอิ๊กๆ รวยๆๆนะคับ

HBD ด้วยนะคับน้ามอส.. ขอให้มีความสุขสุดยอดบ่อยๆ
ขอให้รถสวยๆแรงๆ..ขอให้มีกิ๊กเยอะๆ(ต้องให้ป๋มเทสก่อน)..
แระก็ขอให้เมียน้าอย่าใช้ให้น้าซักผ้าอีกตลอดไป... ส้าธุ!!!
เอ้าวววโชนนนนนนนนนนน......:brick: :wink: :biggrin:

HBD ด้วยนะคับน้ามอส.. ขอให้มีความสุขสุดยอดบ่อยๆ
ขอให้รถสวยๆแรงๆ..ขอให้มีกิ๊กเยอะๆ(ต้องให้ป๋มเทสก่อน)..
แระก็ขอให้เมียน้าอย่าใช้ให้น้าซักผ้าอีกตลอดไป... ส้าธุ!!!
เอ้าวววโชนนนนนนนนนนน......:brick: :wink: :biggrin:

ตามนี้ง่ะครับ :biggrin:

สุขกระสันต์วันเกิดค่ะพี่

ไม่เจ็บ ไม่จน นะค่ะ

มีความสุขมากๆ เฮงๆ รวย ๆ ตลอดปี ค่ะ :biggrin: :biggrin:

ตามนี้ง่ะครับ :biggrin:

ขอให้รถสวยๆแรงๆ..ขอให้มีกิ๊กเยอะๆ

ชีวิตน้าเค้าเองคับ`ท่าจะเก็บกด....ก๊ากกกกกกกก

ชีวิตน้าเค้าเองคับ`ท่าจะเก็บกด....ก๊ากกกกกกกก
เอ๊ะ..! ตาอ้วนนี่ยังไงเนี่ย..ไปไหนก็ตามตลอด
..เด๋วปั๊ด...ฉอยให้ตรูดบานซะนี่..!...:wink: :biggrin:

สุขกระสันต์วันเกิดคั๊บ
แหม่ ไม่ได้เจอกันนานเลยนะเนี่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน