กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Hbd ให้ตา...แทน...566

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31687
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ ตา แทน คิดไร ขอให้สมหวังนะ...

มีความสุขมากๆครับ คิดอะไรที่มัน ดี ดี ก้อ ขอให้สมหวัง นะ

สุขสันต์วันเกิดครบรอบ 30 ขวบ
โตแร้วนะเมิง จะทำอะไรก้อคิดให้รอบคอบแระกัน

เอ่อมีความสุขนะมึง มีคนพูดไปเยอะและ
แต่กูขอนิด ทีหลังจะปล้นรถขนเงินบริษัทตัวเอง
เอามาแบ่งกูบ้างนะ

แฮปปี้เบิร์ดเดย์คับพี่แทน ขอให้มีความสุขมากๆ คับ อิอิ แฮปปี้ แฮปปี้ ปี้ ปี้ ปี้ ปี้ :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน