กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ HBD A31508 ไอ้ตัวยุ่งแห่งทุ่งบางบอน +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31450
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สุขสันต์วันเกิดนะเก้ง
สมปรารถนาทุกประการ สุขภาพแข็งแรง
ขอให้รถใช้งานราบเรียบเป็นปกตินะ
อย่าได้มีอาการเสียใดๆมาแพ้วพานเลย

แฮปปี้เบิ๊ทเดย์นะเก้ง

ขอให้มีแต่ฟามสุขทุกวันทุกคืน

ไปไหนมาไหน มีแต่คนรัก ยกเว้นตำรวจ

ที่สำคัญ

อย่าเปลี่ยนเบอร์มือถือ

อิอิ

มาช้าหน่อย..น่ะ ขอให้เก้งเจริญรุ่งเรืองกับอาชีพการงานที่ทำ ไม่เจ็บไม่จน น่ะน้อง.เด๋วฉลองย้อนหลังวันเสาร์นี้เลย

ถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพ็ชรคับ

ขอบคุณครับพี่ ที่มาผิดงาน

มาช้าหน่อย..น่ะ ขอให้เก้งเจริญรุ่งเรืองกับอาชีพการงานที่ทำ ไม่เจ็บไม่จน น่ะน้อง.เด๋วฉลองย้อนหลังวันเสาร์นี้เลย

ขอบคุณครับป๋า วันเสาร์เม้ากันยาวครับ

อ๊ะไอ้บร้า กูยังไมได้อวยพรนี่หว่า

ขอให้มีความสุขมากๆเว้ย คิดอะไรก็สมหวัง

การงานการเงินมั่นคง

ไว้รถไอ้แชมป์มิดไกลๆเดี๊ยวกูโทรไปบอก :coolly-0028:

เหมือนกับทุกคนที่อวยพรให้นะคับคับขอให้มีความสุขมากๆนะคับ

ช่างประจำตัวโพ้มมมม.
ขุดขึ้นมาอวยพรน้องอีกทีนะ
มีความสุขมากๆครับ

งั้น....ก้อ....

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะคะ..

คิดหวังสิ่งใด ขอให้สมดังที่คิดและหวังไว้คะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน