กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Meeting HBD.By Tiida. โรงเบียร์ ฮอลแลนด์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
attachment.php

ไม่เข้าใจรูปนี้อะเจ๊ ดูท่าทางน้องแป๋มกล้ำกลืนฝืนทน ยังไงไม่รู้อะ หรือว่าสงสัยอารายในตัวเจ๊ก็ม่ายรู้....5555555555+++

เหมือนถูกบังคับ555555555555++

:biggrin: :biggrin: :biggrin:
ปล.เจ๊ถามจิงทำบุญด้วยอะไร ทำไมถึงมีแต่หญิงมาถ่ายรูปด้วย :smile:

ไม่เข้าใจรูปนี้อะเจ๊ ดูท่าทางน้องแป๋มกล้ำกลืนฝืนทน ยังไงไม่รู้อะ หรือว่าสงสัยอารายในตัวเจ๊ก็ม่ายรู้....5555555555+++

เหมือนถูกบังคับ555555555555++

:biggrin: :biggrin: :biggrin:
ปล.เจ๊ถามจิงทำบุญด้วยอะไร ทำไมถึงมีแต่หญิงมาถ่ายรูปด้วย :smile:

:eeek: โอ๊วววววววว...นี่เจ๊รั่ว ถึงขนาดนี้เชียวหรอเนี่ย กรำ..
แฮะ แฮะ ที่ถามมาม่ายรู้หว่ะ สงสัยอยู่เหมือนกาน เจ๊เปนรัยวะ
งง สงสัยเป็น เกย์ ม๊างงงงงงงงง....:biggrin:
:sweet_kiss: เราก็เป็นตัวเราเองงัยจ๊ะ โดว์
คอยดูแล เทคแคร์น้องๆ เราก็เหมือนพี่ เหมือนเพื่อน เหมือนอารัยหลายๆอย่าง ในตัวคนเดียวนี่แหละ บรรยายไม่ถูกหว่ะ
แต่พี่โจ้...ม่ายต้องมาอธิบายต่อนะ ป๋มรู้พี่จาบอกว่าอารัย
5555555555555555555
:byebye: :byebye: :byebye:​

ไปไม่ชวน น้อยใจเหลือเกิน

:cry: :cry: :cry:​

อย่าน้อยใจไปเลย โอ๋ ๆ ๆๆ
อย่าว่าแต่พี่เลย ผมก็เพิ่งรู้เนี่ย ตอนเค้าเมาเละกันเรียบร้อยแล้ว 55

อย่าว่าแต่พี่เลย ผมก็เพิ่งรู้เนี่ย ตอนเค้าเมาเละกันเรียบร้อยแล้ว 55

จะให้แจกของลับมั๊ย

ชวนไปกี่ที่แล้วมามั๊ย อ้างแต่วัยรุ่นสร้างตัว

สงสัยเอาไว้เราคงต้องไปหาที่กินกันเองแล้วแหละเกมมี่

:frown:​

มอบเพลงให้พี่โจ้คับ
<object height="355" width="425">

<embed src="http://www.youtube.com/v/WyvVYputPtU&hl=en" type="application/x-shockwave-flash" wmode="transparent" height="355" width="425"></object>

ไปไม่ชวน น้อยใจเหลือเกิน

:cry: :cry: :cry:​

:burn: โทดๆๆๆ เจ๊ นี่พี่ลืมน้องเจ๊แนนปัยได้งัยฟร๊ะ
คลับคล้ายคลับคลาว่าบอกปัยแล้ว หรืออย่างไร
เอ..งง ว๊อย....บอกปัยแล้วม๊างงงงงงงง:confused:

:eeek: โอ๊วววววววว...นี่เจ๊รั่ว ถึงขนาดนี้เชียวหรอเนี่ย กรำ..

แฮะ แฮะ ที่ถามมาม่ายรู้หว่ะ สงสัยอยู่เหมือนกาน เจ๊เปนรัยวะ
งง สงสัยเป็น เกย์ ม๊างงงงงงงงง....:biggrin:
:sweet_kiss: เราก็เป็นตัวเราเองงัยจ๊ะ โดว์
คอยดูแล เทคแคร์น้องๆ เราก็เหมือนพี่ เหมือนเพื่อน เหมือนอารัยหลายๆอย่าง ในตัวคนเดียวนี่แหละ บรรยายไม่ถูกหว่ะ
แต่พี่โจ้...ม่ายต้องมาอธิบายต่อนะ ป๋มรู้พี่จาบอกว่าอารัย
5555555555555555555

:byebye: :byebye: :byebye:​

ผมว่าเค้าคงคิดว่า เจ๊ เป็น กระเทยรุ่นสงครามโลกกอดไปก็ไม่รู้สึกอะไร เค้าคงคิดแบบนี้หล่ะครับ เหมือนกอดผู้หญิงคนนึงแหละ

ผมว่าเค้าคงคิดว่า เจ๊ เป็น กระเทยรุ่นสงครามโลกกอดไปก็ไม่รู้สึกอะไร เค้าคงคิดแบบนี้หล่ะครับ เหมือนกอดผู้หญิงคนนึงแหละ

:biggrin: แม๊เมิงเนี่ยน่ารักเน๊อะ ช่างหารัยมาเปรียบเทียบดีจัง เลยเน๊อะ....ไอ่ชิ๊กหายกอล์ฟ
ถ้าเค้าคิดแบบนั้นก็แล้วปัย อบอุ่นดีออก ฮ่าฮ่าฮ่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน