กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

O r T Meeting Cefiro-thailand ครบรอบ 6 ปี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31163
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31163

O r T Suspensions Factory
Cefiro-Thailand Members
O r T Meeting Cefiro-thailand ครบรอบ 6 ปี

จัดให้หนักๆๆ ครับ

เริ่ม จาก นำสินค้า ไป ร่วม เล่นเกมส์ กับทางชมรมนะครับ
ก็จะมีรายการ ตามนี้นะครับ
1 ยอยพวงมาลัย 1 ชุด มูลค่า 1500 บาท
2 ปะกับแพท้าย 1 ชุด มูลค่า 3500 บาท
3 ค้ำหม้อลมเบรค 1 ชุด มูลค่า 1600 บาท
4 เซาะร่องจานเบรค 8 เส้น 1คู่ มูลค่า 1000 บาท
5 O r T Take A Bath โปรแกรม ล้างสี ดูดฝุ่น + เคลือบสี มูลค่า รางวัลละ 300 บาท จำนวน 3 รางวัล

รวมแล้ว 8500 บาท ครับ

แล้วก้ ตามมาด้วย
นำสินค้า ของ O r T ไป Sales ในวันงานด้วยนะครับ ก็จะมี รายการ ดังต่อไปนี้นะครับ
1 ค้ำหม้อลมเบรค จาก ราคา ปรกติ 1600 บาท เหลือ เพียง 800 บาท ครับ มี 5 ชุด ครับ
2 ค้ำแพท้าย จากราคาปรกติ 4000 บาท เหลือเพียง 2500 บาท ครับ มี 2 ชุด ครับ
3 ปะกับแพท้าย จากราคาปรกติ 3500 บาท เหลือเพียง 2500 บาท ครับ มี 2 ชุด

สุดท้าย ครับ เพื่อ เป็นการ ฉลองร้านใหม่ครับ O r T Take a Bath เป็นคาร์แคร นะครับ อยุ่ตรง ถนน นวมินทร์ นะครับ ตรงสี่แยก บึงพังพวย ตรงกรมที่ดินบางกะปิ นะคับ
บัตร เข้างาน Cefiro-thailand ครบรอบ 6 ปี ท่านสมาชิก สามารถ นำไปใช้ ล้างรถ ได้ฟรี 1 ครั้ง/ 1 หมายเลขของสมาชิกในชมรมนะครับ ที่ร้าน O r T Take A Bath นะครับ

attachment.php

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ขอบคุณน้องบอลมา ณ ที่นี้ด้วยครับ..
โปรโมชั่นกันอีกแล้ว ทั้งแจกทั้งลดราคากันเห็นๆ

ยินดีครับป๋าลอง ช่วยๆๆกัน สนับสนุนชมรมครับ

ใช้ผลิตภัณฑ์ หลายยี่ห้อเลยครับ ลูกค้าจะได้มีทางเลือก ครับ

ก็ จะมี พวก meguiars - pinacle - poor boy - wolf gang

ส่วน สินค้าที่จะนำไปลดราคา มี 3 รายการ ตามที่แจ้ง ครับผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน