กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Opening to Meeting By Cef/'/Ramintra

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311148
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
สนุกครับ เมาครับเปิดงานตั้งแต่แดดเปรี้ยง ขอบคุณพี่น้องรามอินทราครับ

อืม......ขอบคุณ สำหรับงานดีๆให้ขี้เมาทั้งหลาย

แต่ถ้าไม่เปิดใจ ไม่ไปไม่รู้ครับ

มาซะดึก เลยไม่ได้เจอกัน

อิอิอิ มาดึกเรยวันนั้น มะเป็นไร โอกาศหน้าไปใหม่ครับพี่ยศ ^^:coolly-0039:

ผมก็ไม่ได้คุยกับโน๊ตเลย ขอโทษด้วย งานหน้าเจอกันใหม่ครับ

โห...มิเป็นไรครับ แห่ๆๆ โอกาศหน้ามี ครับคุณเกรียง ^^:coolly-0039:

โห เสียดาย ไม่ได้เจอกันเลย

ง้อ! มากับผู้ปกครอง อ๋อ ครับเสี่ยบิ๊ก ^^ อิอิ:coolly-0031:

ผัวมึงงอนแล้ว บอกทีตอนเสร็จ ไม่เห็นมึงพูดงี้กะมันบ้างเลย
เอาแต่นอนนิ่งๆ....

ปากไม่ว่างครับ :coolly-0028:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
โหยยยย นี่มันไม่พูดไม่ว่า แม่งแคะเม็ดก๋วยจี๊อีก
หืมมมมม หยามกันเห็นๆ

แมร่งงงงง โมโหตรงทิ้งเปลือกลงบนเตียงเนี่ยแหละ ถรุ๊ยยยยยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน