กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ขายของเก่าหน่อยนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311075
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

น้าอ๊อดครับเราต้องมาแลกกัน
สินค้าที่น้ามีอ่ะ:coolly-0005:
น้าหมายถึงแผ่นสารคดีใช่มะ..?!!!.. อิอิ
เก็บไว้ให้แร้วค๊าบบบบบ..... :coolly-0017:

กรุณาส่งมาที่ นายพงษ์พิชญ์ กำเนิดพัฒนาพานิช
114/17 ซอย จอมทอง 4 ถ.จอมทอง แขวงบางค้อ
เขตจอมทอง ก.ท.ม 10150

ใส่เสร็จแล้วนะ เมื่อวานของมาบ่ายโมง ใส่เองเสร็จ 6 โมง

แต่ยังไม่ได้วิ่งเทสเลย

ใส่เสร็จแล้วนะ เมื่อวานของมาบ่ายโมง ใส่เองเสร็จ 6 โมง

แต่ยังไม่ได้วิ่งเทสเลย
:coolly-0033:ครับผมขอบคุณครับหาเกจ20ใส่นะพี่

อะไรคือ เกจ 20 ครับ งง

รู้สึกได้ถึงอัตราเร่งที่แน่นขึ้น อาจเพราะผมไม่ได้ใส่อินเตอร์ก็ได้เลยไม่ค่อยรู้สึกเท่าไหร่

อะไรคือ เกจ 20 ครับ งง

รู้สึกได้ถึงอัตราเร่งที่แน่นขึ้น อาจเพราะผมไม่ได้ใส่อินเตอร์ก็ได้เลยไม่ค่อยรู้สึกเท่าไหร่
หาอินเตอร์ใส่ซักใบซิครับพี่ของเดิมยังไม่ทันเย็นก้อเข้าไอดีแล้วครับ:coolly-0033:
อะไรคือ เกจ 20 ครับ งง ก้อเกจกระป๊องเดิมของ20อ่ะแหละครับถ้าเป็น25มันจะอ่อนกว่าครับ:coolly-0003: