กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Review นวด 36 แห่งยอดนิยม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31413
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อยากรู้ลองโทร 0812075422 เด๊ยวมันจะพาไปเที่ยว

เบอร์นี้แนะนำดีครับ นามสมมุติ XXX นี้คือเซ็นเซอร์ชื่อนะครับ พี่เค้ารู้ชัดเจนดีครับ อิอิ ม่ายดัยอ้างอิงคัยนะคับ 5

ร้าน . ควีน ซอยนวลจันทร์ มันอยู่ตรงในอ่าคับขับรถผ่านทุกวันมะเห็นเลยคับ:dribble: :dribble:

พี่จู๊ซขอข้อมูลร้านกรทองตรงสี่แยกพงษ์เพชรมั้งครับ เห็นคนเข้าเยอะมากเห็นแล้วอยากไปอ่ะ ใกล้บ้านด้วย ถ้ามีข้อมูลจะลองไปครับ ขอบคุณมากครับ

หนูอยากไปบ้างอ่าาา

มะเคยไปเลย

อยากไปปปปปปปปปปปปปป:coolly-0044:

กรทอง ฮิ ฮิ ไปลองมาแล้ว
นผบ. ชม.ละ 150
นวดน้ำมัน ชม.ละ 250
ห้องเดี่ยว เพิ่ม 100 มีฝักบัวอาบน้ำได้
เด็กทำพิเศษได้แทบทุกคน ถ้าไม่ชัวร์ให้ถามคนเชียร์ได้ 1500+-
บางคนใจดี 1000 เดียว แต่ส่วนมากบอก 1500-2000 ให้ต่อได้
ถ้าให้ดีก็คุยกันก่อนเลยว่าจะเอาแบบไหน จะได้ถอดๆกันไป สบายตัว ถ้าถอดเฉพาะครึ่งหลังเนี่ย ขาดทุน
ครึ่งๆกลางแบบกะปู๋เด็กไม่ค่อยถนัด
ขอให้โชคดีครับทุกท่าน

กรทอง ฮิ ฮิ ไปลองมาแล้ว
นผบ. ชม.ละ 150
นวดน้ำมัน ชม.ละ 250
ห้องเดี่ยว เพิ่ม 100 มีฝักบัวอาบน้ำได้
เด็กทำพิเศษได้แทบทุกคน ถ้าไม่ชัวร์ให้ถามคนเชียร์ได้ 1500+-
บางคนใจดี 1000 เดียว แต่ส่วนมากบอก 1500-2000 ให้ต่อได้
ถ้าให้ดีก็คุยกันก่อนเลยว่าจะเอาแบบไหน จะได้ถอดๆกันไป สบายตัว ถ้าถอดเฉพาะครึ่งหลังเนี่ย ขาดทุน
ครึ่งๆกลางแบบกะปู๋เด็กไม่ค่อยถนัด
ขอให้โชคดีครับทุกท่าน
ขอบคุณสำหรับข้อมูลแน่นๆครับ...

เคยไปที่หนึ่งในโคราช จบที่พันถ้วนไม่ค่อยมีพิธีอะไรมากค่อมทันทีแถมไม่มีประตูห้องอีก(ห้องมันกว้างประมาณ 2x2 m.เอง)

เคยไปที่หนึ่งในโคราช จบที่พันถ้วนไม่ค่อยมีพิธีอะไรมากค่อมทันทีแถมไม่มีประตูห้องอีก(ห้องมันกว้างประมาณ 2x2 m.เอง)

ที่ไหน ยายเปี่ยมหรือเปล่า 5555+