กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Trailer ๙ ปี cef/'/thai

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311148
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เช็คเครื่องฉายกะแสงสว่างในงานดี ๆ นะว๊อยยย
เด๋วทำมาแทบตาย ฉายแล้วมองไม่เห็น เซงเป็ดเลย

ไม่ยาก ปิดไฟแม่มให้หมดทั้งห้อง

รับรองเห็นแน่ ...

เช็คเครื่องฉายกะแสงสว่างในงานดี ๆ นะว๊อยยย
เด๋วทำมาแทบตาย ฉายแล้วมองไม่เห็น เซงเป็ดเลย

เดี๋ยวน้องเอาไปให้ดูตัวก่อนดีกว่าครับ ปิ๊งปั๊งยังไงได้ตกลงปลงใจกัน

แล้ววันนั้นใครขับรถของปาล์มอ่ะครับ

จอดอยู่คาร์แคร์ครับพี่

สุดยอดมากครับปาล์ม
สมเป็นรุ่นใหม่ไฟแรง จริงๆ

สุดยอดมาก

จอดอยู่คาร์แคร์ครับพี่
แล้วทำไมไม่บอก จะให้คนนั่งข้างๆไปขับให้ ทีแรกได้ยินมาว่ามีคนขับนะ เลยไม่ได้เอะใจ มานั่งนึกอีกที ปาล์มเป็นตากล้องแล้วใครขับให้ น่าฉงฉานถ่ายรูปรถคนอื่นเกือบทุกคัน แต่รูปรถตัวเองไม่มี คราวหน้าบอกผมเลยนะ ไม่ต้องเกรงใจ

แล้วทำไมไม่บอก จะให้คนนั่งข้างๆไปขับให้ ทีแรกได้ยินมาว่ามีคนขับนะ เลยไม่ได้เอะใจ มานั่งนึกอีกที ปาล์มเป็นตากล้องแล้วใครขับให้ น่าฉงฉานถ่ายรูปรถคนอื่นเกือบทุกคัน แต่รูปรถตัวเองไม่มี คราวหน้าบอกผมเลยนะ ไม่ต้องเกรงใจ

มันบอกว่า ไม่ต้องหรอกพี่รถผมมันจำผมได้คนเดียว มันขับได้ของมันคนเดียว 5555 ก็เลยต้องจอดไว้นั่นแหล่ะ

ไม่มีรูปอีเพิ้งหูฟูโผล่จากซันรูปโบกรถหรือวะ
ไม่มีก็ดีแล้วอายเค้า....
SAKANA ซุปเปอร์ไซย่า ร่าง 7
พี่ไม่ถ่ายไว้อ่ะ มัวแต่นั่งขำน้อง.. เช้าไปก็ผมสวยๆอยู่ เสร็จงาน กลายเป็นอีเพิ้งเลย..555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน