กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครรู้จักอู่ที่ทำสาย ไฮโดลิค บ้างไหมครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31326
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31326

Cefiro-Thailand Members
ใครรู้จักอู่ที่ทำสาย ไฮโดลิค บ้างไหมครับ
สายแรคผมแตกน้ำมันรั่วจนหมดแล้ว
มีร้านไหนที่บริการดีๆ แบบวันเดียวเสร็จ
ถอดใส่ให้จบๆเลย แนะนำหน่อยคับ

ส่วนมากอู่ไม่ได้รับทำ

อู่ก็แค่ถอด แล้วส่งไปให้ร้านไฮโดรลิคทำ

พวกร้านไฮโดร มักไม่รับถอด เสียเวลา

แต่ทั้งถอด และอัดสายใหม่เนี่ย ส่วนมาก วันเดียวก็เสร็จนะ ไม่นาน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน