กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เกียร์ 300ZX มีปัญหาครับ ช่วยด่วน.....นนนนนจ้า

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย AEI
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

AEI

Registered
เวลาขับ เกียร์ 1-5 เข้าเกียร์ได้ปกติ แต่จะมีอาการช่วงเปลี่ยนเกียร์ 5 ไป 4 จะมีเสียงวี๊ดดดดด เหมือนเข้าเกียร์ถอยหลังไม่ได้เหยียบคลาส

ขอความช่วยเหลือผู้รู้ด่วนหรือขอคำแนะนำที่ซ่อมเกียร์ด่วนนะครับ

อยู่แถวรามอินทราครับ :coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน