กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามราคาติดตั้งแก๊สระบบดูดและระบบหัวฉีดครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย CAEI 31
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

CAEI 31

Registered
ถามราคาติดตั้งแก๊สระบบดูดและระบบหัวฉีดครับ ว่าราคาอยู่เท่าไหร่ ติดเครื่อง rb 20 เครื่อง auto แนะนำร้านติดด้วยครับ แถวธัญญะ และรังสิต
ขอบคุณครับ:coolly-0043:

ก็ถ้าเปนระบบดูดจะอยู่ที่ประมาน 16000 มะเกิน2หมื่น แล้วแต่ร้านและยี่ห้อคับ
ส่วนหัวฉีดก็อยู่2หมื่นกว่าๆเหนจะได้นะคับ สำคัญสุดๆคืองบประมานงับ
เคยได้ยินมานะว่ามีร้านแถวๆคลอง3 อะคับมะแน่จายนะคับ:coolly-0038:
cefiro-thailand มีทุกอย่าที่อยากรู้:coolly-0026:

ถามราคาติดตั้งแก๊สระบบดูดและระบบหัวฉีดครับ ว่าราคาอยู่เท่าไหร่ ติดเครื่อง rb 20 เครื่อง auto แนะนำร้านติดด้วยครับ แถวธัญญะ และรังสิต
ขอบคุณครับ:coolly-0043:

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/8785

ลองดูครับสำหรับติดตั้งและราคา