กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขับแก็สแล้วสะดุดครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31424
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31424

แอด-มิน-นิส-สะ-เต-เต๋อ
Staff Member
Administrator
Registered
รอบเครื่องไม่นิ่ง สะดุดครับ พอเชนเกียร์ บูสมา มีอาการสะดุด ปุ๊กๆๆๆๆๆ แก้ตรงไหนดีครับ เซ็งมา เกิดไรขึ้นกะรถผมเนี่ย ก่อนเกิดอาการนี้ เปลี่ยนหัวเทียนใหม่ 6 หัว ครับ ก็ขับแล้วเป็น ก้เลย เปลี่ยนชุดเดิมกลับก็ไม่หาย จะเป็นที่ คอลย์ป่าวครับ เฮ่อ พังได้ ทุกวัน ช่วงนี้ ช่วยวิเคราะห์ ด้วยครับ จะได้แก้ ถูกจุด :coolly-0006::coolly-0017:

ใช้เบนซินเป็นหรือเปล่า? ถ้าไม่เป็นก็ต้องแก้ที่เชื้อเพลิงแก๊ส อาจจะบริโภคไม่พอหรืออิ่มเกินไป เป็นไปได้ทั้งน้าน

น่าจะเป็นที่คอยครับ (ผมเคยเป็น) คอยรั่ว หรือปลั๊กหลวม ไช้น้ำมันไม่เป็นไร พอไช้แก๊สสดุด.....แก้จุดนี้น่าจะหาย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน