กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++กระทู้เช็คชื่อสำหรับผู้ที่มีความประสงค์จะไปร่วมงาน GRAND MEETING 7th Anniversary CEFIRO-THAILAND ครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31211

mamamusab
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
ขอเปิดกระทู้เช็คชื่อสำหรับผู้ที่มีความประสงค์จะไปร่วมงาน
" GRAND MEETING 7th Anniversary CEFIRO-THAILAND "
ในวันเสาร์ที่ 4 กันยายน พ.ศ. 2553
เพื่อจะได้ทราบยอดจำนวนสมาชิก และบุคคลทั่วไปที่ต้องการไปร่วมงาน
จะได้จัดเตรียมงานได้ครับ ถ้ามากันเยอะ จะได้จัดเซอร์ไพร์ซได้
ค่าเข้างาน 400 บาท รวมอาหารและเครื่องดื่ม ( มิกซ์เซอร์ ) ไว้แล้ว
ถ้าโชคดี อาจจับรางวัลได้ของมูลค่ามากกว่าค่าเข้างานซะอีก

ปล. กระทู้จิงจังครับ ห้ามคุยเล่น นอกประเด็น

1. A31211 จำนวน 1 คนครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ไปชัวร์1ที่นั่งครับ ถ้าเพิ่มจะบอกล่วงหน้าอีกทีครับบ๋ม:coolly-0033:

A31069, A31545, Wolfman
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

ของผมที่คิดว่าไปแน่นอนนะครับ

1.บอล+แจะ
2.ไอ้วิทย์
3.พี่ติ
4.พี่เบียร์
5.พี่จอม (น่าจะชัวร์นะ)
6.พี่เอก ลูกชิ้น
7.ไอ้ตั๋น
8.พี่ไก่ (กำนันไก่โต้ง) + ป่าวไม่รู้
9.พี่เอก ทหาร (ถ้าอยู่ กทม.)

และกำลังตามหาตัวละครลับต่างๆครับ :coolly-0010:

1แน่นอน+1กำลังตามหาอยู่

ถ้าเซฟวิ่งไม่ได้ เอาวีโก้ไปได้ปะคร้าบบบบ

1แน่นอน+1กำลังตามหาอยู่

ถ้าเซฟวิ่งไม่ได้ เอาวีโก้ไปได้ปะคร้าบบบบ

วัตถุเคลื่อนที่เป็นแค่ปัจจัย หาใช่สิ่งเชื่อมิตรภาพครับพี่

ขอให้มาด้วยใจ จะเอารถไรมาก็ไม่ว่าครับ :coolly-0010:

วัตถุเคลื่อนที่เป็นแค่ปัจจัย หาใช่สิ่งเชื่อมิตรภาพครับพี่

ขอให้มาด้วยใจ จะเอารถไรมาก็ไม่ว่าครับ :coolly-0010:

เออ แค่ล้อเล่น พี่น้องเราหลายคน ขายรถไปแล้วก้อยังมา

ไอ้พี่ยังไม่ได้ขายแค่วิ่งไม่ได้ แค่นั้น ไปอยู่แล้วแต่จะมีตัว+ป่าวต้องดูใกล้ๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน